หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. พี่บิ๊กกระต่ายดำ  (อ่าน 26802 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะคะไอ้พี่บิ๊ก

แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะ เลิกงี่เง่าได้แล้ว

ขอให้ดีกับเม้งสำเร็จเร็วๆนะจ้ะ  เอาใจช่วย  ลันล้า

มีความสุขมากๆจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ม.ค. 2009, 00:26 น. โดย เกศฟ้า » บันทึกการเข้า

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
สวัสดีวันเกิดพี่บิ๊กคร้าบบบบบบบ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ก็พี่บิ๊กของเราไงครับที่แปลว่าใหญ่ น้องดำ

ขอญาตใช้สรรพนามอันไม่สุภาพในกระจู๋นี้นะครับ
จะให้พูดตูๆ เอ็งๆ ให้ดูสุภาพก็คงจะกระดากลิ้นอยู่

ไหนๆ กูก็เสือกจำวันเกิดของมึงได้
เมื่อก่อนกูจำได้ทั้งห้อง แต่พอจบมาก็ทยอยลืมๆ ไปบ้าง
แต่ของมึงนี่พยาามลืมก็เสือกไม่ลืม ..เหี้ยจริงๆ

ไหนๆ จะ 30 แล้ว ก็เรียนให้จบนะมึง
มีลูกมีเต้า(เมียน่ะมึงหาได้อยู่แล้ว ไม่ห่วง)
จะได้เอาไว้คุยได้ว่าพ่อมันก็พยายามได้หลายตลบมากๆ

สุขๆ เว้ยเพื่อนเว้ย 3cษ

ป.ล.ขอความกรุณา จู๋นี้งดใช้คำสุภาพครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
// (เบิ้ล)

เอ๊า เกศตัดหน้า ฮือๆ~
งั้นยุบมารวมเลยละกัน อุตส่าห์แต่งประโยคตั้งนาน ฮือๆ~ ฮือๆ~)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 คริคริ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อ้ะ พี่แอนนนนน หนูขอโทษ  เศร้า

ปล. ในเวลาเดียวกันนี้ อีพี่บิ๊กกำลังง้อเม้งอยู่อย่างบ้าคลั่ง ไม่สนใจโลกภายนอกเล้ย  กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
อีบิ๊ก สุขสันต์วันเกิด

เลิกงี่เง่า เลิกง๊องแง้ง ทำตัวให้แมน(กว่าเม้ง) ได้แล้วนะ
แล้วก็อะไร ๆ ที่กูพูด ๆ ไปน่ะ ฟังซะบ้าง ไม่ใช่ว่าเอาแต่ครับ ครับ
กินข้าวกินปลาบ้างนะ เห็นกวางบอกว่าน้ำหนักมึงลดไปตั้ง 3-4 โล
กูเป็นห่วง

เบียร์เหล้าแดกน้อย ๆ 

กูรักมึง   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดครับ  ปลื้ม

อ้ะ พี่แอนนนนน หนูขอโทษ  เศร้า

ปล. ในเวลาเดียวกันนี้ อีพี่บิ๊กกำลังง้อเม้งอยู่อย่างบ้าคลั่ง ไม่สนใจโลกภายนอกเล้ย  กร๊าก

ไม่เป็นไรๆ กร๊าก

(ข้อเสียของการไม่คุยเอ็มก็แบบนี้แหละ ฮือๆ~)

สสวก ครับ ขอให้แฟนหายงอนไวๆเด้อออ  เกย์ออก

กาก
- 1 เกศ เกศนี่ไม่ไหว ไม่รู้คิวเล๊ย ไม่ล่ะ
มาตัดหน้าผู้ชายที่เค้าคบ ที่เค๊ารักที่เค๊าคบกันมาจะ 20 ปีได้ยังไง

ปล.มีความสุขมากๆนะแก อย่าหมกมุ่นมากนัก
เรื่องรักย่อมป็นไปตามกรรมนะ (สาบานได้ว่าอวยพร) กร๊าก

พี่บิ๊กครับ สูตรง้อที่เอให้ไป รีบๆ ใช้ซะนะครับ

เดี๋ยวสูตรมันบูด  หมีโหด~

กร๊าก

ไม่รู้จะอวยอะไร  กร๊าก

ขอให้จบซะทีเน้อ
congratulucktulation  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แกเป็นอาจารย์ไอ้บิ๊กเร๊อะเอ จะสำเร็จไหมเนี่ย กร๊าก

สุขสันต์วันเกิดนะคะ
 ไหว้

แกเป็นอาจารย์ไอ้บิ๊กเร๊อะเอ จะสำเร็จไหมเนี่ย กร๊าก

เนอะเจ๊โบว์ เอก็ไม่ค่อยเป็นด้วย ใช้แต่หน้าตาอย่างเดียว  เศร้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8