หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีเวสป้ากันบ้างไหมครับ  (อ่าน 13200 ครั้ง)
เย้...มีคนแก่กว่าเราแล้ว

ชอบฟีโน่อะ สวยดี  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที
อย่างบิ๊กขี่แล้วมันเอ่อ..................นะ

สงสัยต้อง 400 CC อับ

มีเวสป้า 400 CC ขึ้นไหมครับ

ฮี่...

S♥NE - Goguma
ก็รถคล้ายๆแบบรถคุณไง (หรือใช่เลยหว่า)
ไม่แน่ใจในรายละเอียด เพราะไม่ได้เล่นรถพวกนี้น่ะครับ รู้แต่ว่าเป็นรถเก่าๆที่เอามาทำใหม่ รอผู้รู้จริงมาตอบดีกว่า  ฮิ้ววว
ี่เสือหมูกับไอ้โต้ง ฮือๆ~

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ผมเข้าใจผิดน่ะ รถคุณรุ่นใหม่นี่

ผมหมายถึงรถแบบนี้น่ะครับ เห็นเพื่อนหลายคนชอบ
Honda หมู C92
มี เรเดอร์ อ่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 2 3 4 [5]