หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 34

ผู้เขียน หัวข้อ: เกย์ เก๊ย์ เกย์  (อ่าน 126051 ครั้ง)
ในความคิดจริงๆ ของคนที่นี่

ทอม ดี้ ถือว่า เกย์ มั้ย

หรือจำกัดไว้แค่ผู้ชาย

ทอม ดี้ จะถือว่า เกย์ ได้ไงอ้ะ  อู้ย..

อย่างพลัมนี้เรียกว่าทอม  อ๊าง~
ใช้ค่ะหนูเป็นทอม
เพราะจริงๆแล้วเค้าเป็นผู้หญิง แต่เค้าฮ้าวไปหน่อยเท่านั้นเอง  อ๊าง~

เหมือนฝรั่งเค้าก็เรีกรักร่วมเพศว่าเกย์หมดนะ
แต่คนไทยถ้าพูดถึงเกย์ก็นึกถึงผู้ชายที่แมนๆ ไม่สาวแต่ชอบผู้ชาย
มันเลยเป็นค่านิยมไปว่าถ้าถูกเรียกว่าเกย์จะยังดูเป็นผู้ชายอยู่ เป็นมายาคติอย่างนึง
เลยชอบให้คนเรียกว่าตุ๊ดมากกว่า ดูจริงใจดี  กร๊าก

พี่บวบว่าผมเบี่ยงเบนเป็นเกย์รึปล่าวครับ   หมีโหด~/    (จริงจัง)

มาพิสูจน์กับพี่สิค่ะ  อ๊าง~

หน้าตาไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง (มันมาอีกแล้ว) กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้าตาไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง (มันมาอีกแล้ว) กร๊าก

หน้าตาดี ลีลาเด็ด มากกว่าล่ะมั้ง  อ๊าง~

แหมมมม พูดเรื่องจริงอย่างงี้ก็เขิลล์แย่  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เอ็มลองมาแล้วสินะ  ฮือๆ~

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."

ก็มองซิกแพกซ์ แล้วเสียวที่ท้องน้อย ก็คงใกล้แล้วล่ะ

เป็นนิดๆแฮะ  แต่เห็นหน้าท้องผู้หญิงเสียวกว่านะ  หมีโหด~

มาพิสูจน์กับพี่สิค่ะ  อ๊าง~

มีตัวช่วยมั้ยครับนี่ น้องดำเหงื่อตก
เอ็มลองมาแล้วสินะ  ฮือๆ~

ชายได้ชายเป็นยอดชาย ชายได้ตุ๊ดเป็นยอดมนุษย์อุลตร้าแมน นะฮ้า  เกย์ออก

โอย อะไรกัน ครูย้ง รับไม่ได้ ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ
แอร๊ยยยย  หยี

แอร๊ยยยย  หยี

ไม่ได่้รับไม่ได้หรอก อยากเข้าวงสนทนา แต่ดูไม่มีข้อมูล 555+
สนทนาภาษากาย เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โอย อะไรกัน ครูย้ง รับไม่ได้ ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ

รับไม่ได้....จะรุกสินะ  หื่น

ถามครับ เมื่อวานเข้าห้องน้ำที่เมเจอร์รัชโยธินมา(ที่จริงห้องน้ำที่ไหนก็มีแบบนี้)
เจอเบอร์โทรทิ้งไว้ พร้อมข้อความบรรยายสรรพคุณ เช่น คิงรุก ขอน้องชายหน้าตาสะอาด
หรือแบบฮาร์คดอร์ แบบ อยากอมK อะไรทำนองนี้

นี่มันเป็นการหาคู่แลกเปลี่ยนของเหลวจริงๆ ใช่ไหมครับ
หรือเป็นการกลั่นแกล้งกันเฉยๆ

อยากรู้แต่ไม่กล้าโทรไป  น้องดำเหงื่อตก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
อยากรู้เหมือนกัน โทรเลยๆ น้องดำ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อันนั้นน่าจะฮา มั้งครับ  กร๊าก
ฮาร์ดเซลล์เกิน

แต่มันจะมีเว็บนัดกัน ไปนอกสถานที่แบบจริงจังนะครับ
แบบไปห้องน้ำห้างไหนดีไม่มียาม ปั๊มน้ำมันที่ไหนตื่นเต้นสุด
ซึ่งแบบ............  หมีโหด~

หรืออีพวกที่นั่งรอในห้องน้ำเพื่อการนี้ก็มี
เสียสถาบันตุ๊ดหมด แค่นี้เค้าก็มองไม่ดีกันแล้ว  หมีโหด~

คือผู้ชายธรรมดาส่วนใหญ่ก็คิดแต่เรื่องนี้อยู่แล้ว พอเป็นเกย์มันเหมือนคูณสอง  ไม่ล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มี.ค. 2010, 12:50 น. โดย พลัม » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 34