หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: 29 มิถุนา 51 FST VS TAUG V.3  (อ่าน 119638 ครั้ง)
โบว์ดูหนังรอบ 13.30 นะคะ แล้วจะรีบบึ่งตามไปนะคะ อ๊าง~

ยังไม่ได้นอนเลย จะไปดีมั้ยเนี่ย  อู้ย..

Today you , Tomorrow me.
ผมก็ป่วยละ  แต่ไปแน่ มีธุระแถวนั้นพอดิบพอดี

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมมีธุระด่วนเข้าครับ

ไหว้ กราบขอโทษทุกท่านด้วยจริงๆ

ไปกันได้กี่คนนะเนี่ย  ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไม่มีตัวเปลี่ยน  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
ผมมีธุระด่วนเข้าครับ

ไหว้ กราบขอโทษทุกท่านด้วยจริงๆ

เอ๋า!!!

กินรอบวง
ไปไม่ได้แล้วจ้ะ ปวดท้องมาก ขอโทษจริงๆ  อ๊าง~
สงสัยโบว์แช่ง
ป่านนี้คงเตะกันแล้ว   กรี๊ดดดดด

มารอดูรูปอีกเช่นเคย  อ๊าง~
แอ๊ะ... จำเวลาผิด

อดไปเลย

อ๊าง~

อันบัน ♥
 โห  เสียดายไม่เห็นรูปหนูอรเลย  ชิ

น้องอร เค้าก็ไปวันกินเหล้านี่นา....ไม่มีใครถ่ายไว้เหรอ    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
วันนั้นรีบไปรีบกลับเลยไม่มีรูปติดไว้เท่าไหร่น่ะค่ะ
ไอที่มีอยู่ก็พวกรูปยกมือไหว้พวกนั้นน่ะค่ะ  กร๊าก

ไว้มีมีตติ้งเดี๋ยวเจอกันก็ได้นะบุ๋มนะ  เกย์ออก

อันบัน ♥
อีเจฟมันทำหน้าที่ยังไงของมัน    อี๋~

อ๊าง~  ไม่เป็นไร วันหลังพี่จะลากน้องอรมาอีก 

เลวยั้นเงา
เอาเป็นมีตติ้งของกินไหมคะพี่นัท อ๊าง~

อันบัน ♥
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 27