หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด แพนด้าบ้ากาม  (อ่าน 10025 ครั้ง)
ขอให้ความทุกข์....................................จงอย่ามี
ขอให้ทุกๆปี................................................จงมีแต่ความสุข

ขอจงให้ภัยใด........................................อย่ารานรุก
ขอจงให้สนุก........................................สุขสมหวัง

แม้อยากได้สิ่งใด...สมใจนึก     

แม้นึกคึก อยากเรียนรู้คู่สมอง

ขอจงได้ตามที่จิตคิดจะปอง

อย่าเศร้าหมองแม้นไม่..ดังใจฝัน

..............................................

ขอให้พี่อู๋จงมีความสุขใจ     ไหว้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ช้าไปนิด

สุขสันต์วันเกิดค่ะ พี่อู๋
ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ  ลันล้า

หน้ามึน
สุขสันต์วันเกิดนะอู๋
สสวก. HBD ครับ เพลงที่ทำอยู่ขอให้ประสบความสำเร็จ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สสวก. ย้อนหลังนะอู๋

เนตเราเดี้ยงไปหลายวัน

ขอให้มีคนใจดี ซื้อมาสด้า 3 มาให้ ละกัน

ไม่ก็ขอให้ได้ของขวัญจาก ...

สุขสันต์วันเกิดนะคะ  ลันล้า

ฤดูกาลผันผ่านอาจเปลี่ยนวันวานไปได้ แต่คำว่าเพื่อนความหมายเป็นเช่นไร ต่อจากนี้ไปความหมายเหมือนเดิม
สุขสันต์วันเกิดคร้าาบาาบาาาบาบบบบบบ้าบบ้าบบ้าบ กรี๊ดดดดด
สสวกครับ พี่

แบ่งความเก่งของพี่ให้ผมมั้งสิ  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สสวกครับ เฮีย
ขอให้เฮียสมปรารถนาทุกประการคัรบ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 2 3 [4]