หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด แพนด้าบ้ากาม  (อ่าน 10029 ครั้ง)

สสวกค่ะ มีความสุข สมหวัง  (แจ๋ว แจ๋ว)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สุขขี สุขโข ไม่เจ็บ ไม่ป่วย นะคะ  ลันล้า

กรี๊ดดดดด อ้ะๆๆ สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่อู๋

ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ งานการรุ่งเรือง

ขอให้ผอมด้วยนะ  ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่อู๋
ขอให้มีความสุขมากๆ ร้องเพลงเพราะๆ เล่นกีต้าร์เก่งๆนะคะ ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดพี่อู๋นะคะ  ไหว้

มีความสุขมาก ๆในทุก ๆสิ่ง ทุก ๆอย่างนะครับ สุขภาพร่างกายและจิตใจแข็งแรง  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับคุณอู๋ อย่าลืมคิดถึงพ่อกับแม่ที่ท่านทำให้เราเกิดมาในวันนี้ด้วยนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สุขสันต์วันเกิดค่า
มีความสุขมากๆ ถ่ายรูปเก่่งตลอดไปยยยยย์
หุ่นดีๆ นะคะ  กรี๊ดดดดด

<3.

กระสันต์วันเกิดครับ เกย์ออก

เก็บเงินบ้างนะเฮ้ย

งบน้อย
แก่ขึ้นอีกปีแล้ว  เจ๋ง เย้

ขอให้มีแต่สุขเต๊อะ~  ลันล้า
HBD เน้อบักอู๋

มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา
ร่ำรวยจ๊ะ 

ปล. ร้องเพลง เก่งๆ  ยิ่ง ๆ ขึ้นไปเน้อ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา

สุกๆ นะครับ แฮบปี้เบิดเดย์ๆๆๆ ลันล้า
สมหวังๆนะคร๊าบบ 
(จริงๆไม่ค่อยอยากอรพรแฮะ เทพเกิ๊นนนนน เกย์แอบ )

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่อู๋

ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สุขสันต์ วันเกิด ครับ
ขอบคุณทุกท่านนะครับ ยิ้มน่ารัก

ปล.เงินเริ่มเก็บมาซักพักแล้วครับพี่ ตอนนี้กำลังหาลู่ทางให้มันเติบโตอยู่ ไอ้มืดหมี
ปล. โอมมเพี้ยง จงผอม จงผอม จงผอมม ไหว้

สุขสันต์วันเกิดจะ

สมหวังทุกๆเรื่อง มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 [3] 4