หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด แพนด้าบ้ากาม  (อ่าน 10030 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ยิ้มน่ารัก
   ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง สุขกายสบายใจ สุขสันต์วันเกิดนะครับ อู๋  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดครับพี่อู๋ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สุขสันต์ วันเกิดครับ  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
สุขสันต์วันเกิดค่ะ   ลันล้า

ฤดูกาลผันผ่านอาจเปลี่ยนวันวานไปได้ แต่คำว่าเพื่อนความหมายเป็นเช่นไร ต่อจากนี้ไปความหมายเหมือนเดิม

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้ได้กล้องใหม่

(กล้องเก่าเอขอนะ เกย์ออก)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เดือนตั้งชื่อจู๋แบบปกติได้ด้วย  โวย

สสวกนะคะพี่อู๋
ขอให้อะไรดีล่ะ เก่งไปหมดแล้ว

งั้นขอให้ได้แต่งงานกะคนดีๆนะคะ หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดค่า.. พี่อู๋..  ลันล้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
วันนี้ทำบุญรึยัง เนื่องในวันเกิด

ถ้ายัง กล้องหน่ะ ขอตู  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
สุขภาพแข็งแรง จิตใจผ่องใส
ทำอะไรก็ให้ประสบความสำเร็จตลอดไป

สุขสันต์วันเกิดนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆๆ

อล้วก็ ... สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
เดือนตั้งชื่อจู๋แบบปกติได้ด้วย  โวย

อะไร้ โวย
คือนึกชื่อจู๋แบบอื่นไม่ออกอ้ะ กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้องอู๋ว์ นะก๊า~~~~~

ขอให้สมหวังกับ น้อง ออ.......................... เกย์ปากไว

น้องออฟ... ตกลงอู๋ก็เป็นเกย์เหรอ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่อู๋ ขอให้พี่อู๋มีความสุขมากๆนะึคะ  ไหว้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

น้องออฟ... ตกลงอู๋ก็เป็นเกย์เหรอ

คนรู้กันทั่วเลย  เกย์ออก

หน้า: 1 [2] 3 4