หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: กิ๊กโชว์  (อ่าน 176959 ครั้ง)
เอามาลงอีก
คราวนี้ The beatles สองเต่าทอง

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ศิลปินขี้เหงา กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ศิลปินขี้เหงา กรี๊ดดดดด
เจ๋ง เวลาว่างมันเยอะต่างหากพี่แอน

แต่ก็เหงาจริงๆนะ  เศร้า

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ชอบภาพเต่าทองได้อารมณืดี สีสวย
ปลาทองกับเต่าทองสุดยอดมากค่ะ  เจ๋ง
อยากวาดได้แบบนี้มั่ง

ทำไงให้เก่งอย่างนี้นะ
 (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

Saiga Sama
กลัวจะเบื่อรูปดอกไม้กัน
ก็เลยวาดผู้หญิงลงไปให้มันเข้ากันหน่อย  กร๊าก
แต่ขออภัยเพิ่งหัดวาดพอร์ตเทรตกับเค้า ...รู้สึกว่ายังเบี้ยวๆ เยอะเลย

โทนสี เน้นคู่สีตรงข้าม เหลือง ม่วง ได้อารมณ์เซกซี่ไปอีกแบบ
เนอะ...

แล้วก็ขอบคุณสำหรับคำวิจารณ์ของทุกคนนะค๊ะ ไว้ว่างๆ จะวาดไว้เยอะๆ แล้วเอามาลงอีก

มีงานมาให้ดูเยอะจัง ชอบ
ปัดฝุ่นกล่องสีน้ำค่ะ
ไหนๆ ก็มาอยู่ทะเล ก็วาดทะเลซะหน่อย กว่าจะกล้าลงสี คิดว่าจะ..ว่าจะ อยู่หลายวันมากๆ
วันนี้ฤกษ์ดี..อารมณ์ติสแตกก็เลยวาดมันซะหน่อย  แหยะ

คงต้องเริ่มหัดลงสีท้องฟ้าแล้วก็น้ำทะเล ไอ้คลื่นๆนี่เค้าทำกันยังไงเหรอ
ช่วยแนะนำด้วยนะคะ  แล้วก็ขอบคุณสำหรับคำชมนะคะ  เกย์ออก

ปล.เห็นรูปนี้แล้วคิดถึงตอนเด็กๆ ที่ว่า เวลาคุณครูสั่งการบ้านวาดรูป เราจะชอบวาดภูเขา ท้องฟ้า ต้นมะพร้าว แล้วก็ทะเล
อ้อ ขาดรูปพระอาทิตย์กับนกบิน... อ๊าง~

กิ๊ก   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ไอ้คลื่น จะบอกไงดี
เอาแบบเปียกทับเปียก
ตรงคลื่นก่อนวาดเรากะ ในใจว่า
ตรงนี้เป็นคลื่น แล้วปล่อยสีน้ำทะเล
วิ่งไปหยุดก่อนถึงยอดคลื่น

งงไหมนี่

แค่นี้ก็สวยแล้วครับ ดูมีชีวิตชีวามากเลย กรี๊ดดดดด
 ฮี่ๆ ลองแบบชุ่มเลือดดูบ้าง

วาดแบบนี้แล้วสนุกดีเหมือนกัน ... มีเฟิร์นเป็นแรงบันดาลใจด้วยนะ  อ๊าง~

+ สวยแบบมีเอกลักษณ์ดีครับ  เจ๋ง

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
กรี๊ดดดดด กิ๊ก  กรี๊ดดดดด
เค้าดีใจนะ

หยี

เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21