หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: กิ๊กโชว์  (อ่าน 176982 ครั้ง)
ดวงจันทร์ โดนปลามังกรดูด~~

อยากเห็นชัดๆใหญ่ๆ จังเลย น้องกิ๊ก

แต่ดูระยะขนาดนี้ ก็สวยเหมือนกันแฮะ
เพราะกิ๊กถ่ายรูปมาจากสมุดวาดรูป
รูปก็เลยไม่ค่อยชัดเท่าไหร่  ต้องเอามาปรับสีแล้วก็ความชัด  เศร้า

เอามาให้ดูตามคำขอของพี่กัม  ยิ้มน่ารัก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ชอบสีจังเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด

เส้นอ่อนช้อยยยยยยย เจ๋งไปเลย  เจ๋ง

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด อูย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ปลื้มแทนทรงศีล เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาฝึกงานต้องมาทำโปรแกรมให้รพ.
ตอนนี้กำลังออกแบบหน้าตาโปรแกรมให้น่าใช้ ...
ก็เลยทำแบบง่าย ๆ สีสันละลานตา  กร๊าก

( กิ๊กโพสถูกห้องนะ เพราะว่าพูดถึงออกแบบ ไม่ใช่เขียนโปรแกรม )

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
 กรี๊ดดดดด สีน้ำสวยมากเลยครับพี่กิ๊ก ผมชอบสันหนังสือสีๆงานห้องสมุดจังครับ  อืมมมมห์
เพราะกิ๊กถ่ายรูปมาจากสมุดวาดรูป
รูปก็เลยไม่ค่อยชัดเท่าไหร่  ต้องเอามาปรับสีแล้วก็ความชัด  เศร้า

เอามาให้ดูตามคำขอของพี่กัม  ยิ้มน่ารัก
กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด  สีสวยค่ะ
ชอบลักษณะการลงสีแล้วตัดเส้นแบบนี้เหมือนกันแฮะ สวยไปอีกแบบนึง

อ๊ะ  ...แอบเห็นคำว่า'พัดไหว'ด้านขวา    อ่านถูกรึเปล่าหว่า
ช่วงนี้รู้สึกว่าถูกชะตากับเจ้าแมวเหมียวเป็นพิเศษ

ไหนๆ ก็ว่างๆ ไ่ม่มีอะไรทำ
ก็เลยเอาดินสอสีมาระบายลงกระดาษสีที่ซื้อมาซะเลย
เสียดายที่มีสีไม่กี่สี ... ไม่งั้นก็คงจะลงรายละเอียดได้เยอะกว่านี้

แถมหนูน้อยอีกหนึ่งตัวละกัน

เทคนิค : ดินสอสี

โอ้ น้องแมวน่ารัก  กรี๊ดดดดด
แมวน่ารักดีครับ

เวลาเรามีข้อจำกัดเรื่องอุปกรณ์ ฝีมือเราจะแสดงออกมาเต็มที่

ชอบสีตาของแมวครับ  กรี๊ดดดดด

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
้นานๆ จะหยิบเมาท์ปากกาออกมาวาดเล่นซะที

้รูปนี้มันดูดาร์คหน่อยๆ นะเจ้าคะ
เพื่อให้ได้บรรยากาศ แสงของหิมะ

(จริงๆ กลบเกลื่อนความขี้เกียจหลายอย่างเลย )

คอมันยาวหรือยังไงคะ

แต่ชอบตรงหน้ามันอ่ะค่ะ  กรี๊ดดดดด
สวยมากเลยครับ ดูละมุนดีจัง  อืมมมมห์
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 21