หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม: การเล่นเสียงบน flash  (อ่าน 4311 ครั้ง)
คือว่า ผมไปเข้าเว็บหนึ่ง มันมีเสียงเพลง แล้วมันเป็น flash
แล้วทีนี้ พอเปลี่ยนหน้า มันก็จะเล่นเพลงต่อเนื่องเลยครับ ไม่ทราบว่า เขามีหลักการทำยังไงเหรอครับ
ผมทำเป็นแต่แบบปกติ พอ Reload หน้านั้นอีกมันก็ไปเริ่มต้นใหม่

เว็บที่เข้า
www.atlanticrecords.com
www.aion.co.kr
มันเป็นแบบ Streaming หรือเปล่าครับ
โหลดมากั๊กไว้ในเครื่องก่อนแล้วก็ปล่อยไหลไปเรื่อยๆ (กด pause ได้)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]