หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: อาบน้ำกันกี่นาทีคะ  (อ่าน 27921 ครั้ง)
คือตัวเองเป็นคนที่อาบน้ำค่อนข้างเร็ว
ถ้าไม่มัวเล่นอยู่น่ะนะ
(แบบร้องเพลงในห้องน้ำอะไรเงี้ย)

ต่อให้สระผมด้วย
มากสุดยังไงก็ไม่เกินครึ่งชั่วโมง
(ความถี่อยู่ที่ 5-15 นาที)

แต่พี่ชายกะรุ่นพี่ผู้ชายที่รู้จักเนี่ย
อาบน้ำโคตรนานเลยค่ะ อี๋~
เลยอยากรู้ว่าปกตินี่เค้าอาบน้ำกันกี่นาทีคะ (โดยเฉพาะผู้ชายนะ)
เพราะผู้หญิงอาบน้ำนานนี่พอจะเข้าใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2007, 16:50 น. โดย 藿月 (lán yuè) » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ใช้เวลาอยู่ในห้องน้ำประมาณ 20-30 นาที
สระผมทุกครั้งที่อาบน้ำ

อาบนานๆ มันสดชื่นดี  ปลื้ม

Today you , Tomorrow me.
อยู่ระหว่าง 5 - 30 นาที ครับ ฮิ้ววว
10 นาทีครับ
หัวเกรียน ไม่มีอะไรให้สระ  ฮือๆ~
1 ชม. นี่ไวตรงไหนฟ่ะ

พี่อาบน้ำ สระผม หมักผม แปรงฟัน ล้างหน้า
รวม  5 นาที ไม่เชื่อถามโทริได้

แฟนพี่อาบ 15นาที ไม่รวมแปรงฟัน ล้างหน้า
แฟนเก่าอาบ 1 ชม. เลยแอบเรียกมัน อีกระเทย
เออ ง่ะ จริงๆ นะ
ผู้ชายผมสั้นๆ สระก็ไม่น่าจะนาน

คือไม่ได้หาความนะคะ
แต่ไม่รู้ว่าทำไมถึงอาบนานกัน ง่ะ

ถ้าเหตุผลว่าอาบนานๆ แล้วสดชื่นก็โอเค ผ่านก็ได้

1 ชม. นี่ไวตรงไหนฟ่ะ

พี่อาบน้ำ สระผม หมักผม แปรงฟัน ล้างหน้า
รวม  5 นาที ไม่เชื่อถามโทริได้

แฟนพี่อาบ 15นาที ไม่รวมแปรงฟัน ล้างหน้า
แฟนเก่าอาบ 1 ชม. เลยแอบเรียกมัน อีกระเทย

พิมพ์ผิด กร๊าก
ความถี่อย่างที่บอก
5-10 นาที
ซกมกไปมั้ยนี่ตู ง่ะ

ไม่เคยอาบเกิน 10 นาทีอะ
ยิ่งตอนเช้าๆ  5 นาทีก้อสุดๆแล้ว
เคยชอบอาบนานๆ เพราะบางทีโดนน้ำแล้วชอบคิดเพลิน ฮิ้ววว แอบหื่น
5 - 15 นาที ตอนเช้าๆ จะเร็วเป็นพิเศษ ถ้าสระผมด้วยบวกเพิ่มอีก 5 นาที  ปลื้ม
ใช้เวลาอยู่ในห้องน้ำประมาณ 20-30 นาที
สระผมทุกครั้งที่อาบน้ำ

อาบนานๆ มันสดชื่นดี  ปลื้ม

มาอ่านอีกที
นี่อาบทุกวันป่าวเนี่ย กร๊าก
อ่านแล้วมันรู้สึกว่าไม่ใช่ คริคริ
ล้อเล่นเน้อ

อาบอย่างไว ประมาณ สองนา่ที

ถ้าอาบถี่ก็ไม่ถูสบู่ (จะทำตอนหน้าร้อน)

แต่ถ้าขี้ประมาณ ครึ่ง ชม

แต่อยากรู้จริงๆ นั่งขี้ ครึ่ง ชั่วโมง ไม่มีใครขี้นานๆบ้างเหรอ?

เห็นบางคนบอกไปขี้ เปปเดียวก็กลับมาแล้ว

พี่เฟิร์นก็อาบแป๊่บเดียวเอง  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
มาอ่านอีกที
นี่อาบทุกวันป่าวเนี่ย กร๊าก
อ่านแล้วมันรู้สึกว่าไม่ใช่ คริคริ
ล้อเล่นเน้อ

รู้ใจ  กร๊าก

ปกติอาบน้ำวันละรอบล่ะ จะเช้าหรือมืดแล้วแต่โอกาส
ส่วนมากตื่นปุ๊บ แปลงฟันล้างหน้าแล้วเดินไปเปิดร้านเลย

ฮิ้ววว

แต่ถ้าขี้ประมาณ ครึ่ง ชม

แต่อยากรู้จริงๆ นั่งขี้ ครึ่ง ชั่วโมง ไม่มีใครขี้นานๆบ้างเหรอ?

เห็นบางคนบอกไปขี้ เปปเดียวก็กลับมาแล้ว

เป็นบางครั้งค่ะ กร๊าก
ยิ่งถ้าเอาหนังสือเข้าไปอ่านในส้วมด้วยนี่ ยิ่งนานเข้าไปใหญ่

รู้ใจ กร๊าก

ปกติอาบน้ำวันละรอบล่ะ จะเช้าหรือมืดแล้วแต่โอกาส
ส่วนมากตื่นปุ๊บ แปลงฟันล้างหน้าแล้วเดินไปเปิดร้านเลย

ฮิ้ววว
ซกมก กร๊าก

ประหยัดน้ำย่ะ  ชิ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9