หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: แอนิเมฌั่น : Pentz Memory  (อ่าน 9207 ครั้ง)
ไม่มีฝีมือเน้นถึกเข้าสู้ครับ ฮิ้ววว
ทำในCDของห้องในโอกาสจบม.6 (เลื่อนมา2เดือนแล้วครับ๕๕๕+)
3.3 MB นะครับ โหลด(โครต)นานหน่อยนะครับ Host free ครับ

<a href="http://mumiman.bravehost.com/PentZme.swf" target="_blank">http://mumiman.bravehost.com/PentZme.swf</a>

ปล.ขอบคุณพี่เลย์ พี่กัมส์ เต่า สาม พี่แอน และหลายๆคนนะครับที่ทำผลงานดีๆให้ผมได้ศึกษาและเขียนตูตอเรี่ยวไว้
ปล2. ความจริงอยากใช้ ฟอนต์ของf0nt ทำครับ แต่เพื่อนเร่งไม่มีเวลาแก้ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2007, 14:19 น. โดย mumiman » บันทึกการเข้า
ขอถือวิสาสะ หดขนาดงานหน่อยนะครับ เพราะว่ามันใหญ่เกินไป

ผมชอบฉากข้างหลังนะ ใช้อะไรทำเอ่ย?

มุมภาพโอเคเลยนะครับ แม้งานจะดูช้าๆอืดๆไปบ้าง แต่ชอบสีที่ระบายตามฉาก
และคุมโทนภาพได้โอเคเลยล่ะ

อนาคตไกลถ้าฝึกฝนเพิ่ม  เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ค. 2007, 05:30 น. โดย Kums-XMen » บันทึกการเข้า

น่ารัดเชียว  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ทำไมมันไม่ขึ้นล่ะเหวย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P

ฉากหนังสวยดีค่ะ

แต่ตอนจบนี่กะจะกด Replay เลยนะ

พอให้กด F5 เซ็งเลย ไม่ดูและ  กร๊าก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เก่งชะมัด  เจ๋ง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 กรี๊ดดดดด นกน้อยน่ารัก

น่าดูดีค่ะ  เจ๋ง

there are no regrets in life, just lessons . .
ขยันมากครับ ให้คะแนนเต็มไปเลยในความพยายาม  กรี๊ดดดดด

ผมอยากทำงานขยันๆ แบบนี้มานานละ
แต่ปัจจัยไ่ม่ครบซะที 555

อืดๆ ช้าๆ ไปนิดนึง
แต่คิดว่าถ้าเป็นตอนจบ ม.6 คงซึ้งกำลังดีครับ  เจ๋ง
น่ารักมากค่ะ   เจ๋ง

เด็กสมัยนี้น่าเบื๊อน่าเบื่อ
ฉากสวยครับ เจ๋ง
ขอบคุณครับ มีกำลังใจขึ้นเป็นกอง กรี๊ดดดดด
ใช้เฉาะCS3เอาครับ(ซึ่งมันก็ไม่ต่างจากCS2 งง) ระบายสีน้ำปาดๆๆๆด้วยความถึก มึนตึ้บ แล้วแอบโกงใส่แสงสีเหลืองๆอีกlayerนึงครับ เลยออกเป็นโทนเดียวกัน(ถ้าสังเกตุแสงมันจะมั่วๆครับ ๕๕๕+)

งานอืดแน่ครับเพราะคนทำวันๆกินแล้วนอนครับ๕๕๕+
สวยมากครับ ชอบๆ ยิ้มน่ารัก

ฉากนี่ ตีตีฟวาดเองเลยละเปล่าครับ
ชอบครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
เจ๋งๆๆ
 (แจ๋ว แจ๋ว)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อย่าไปบอกใครนะครับ ว่าผมไปถ่ายแล้วทาบเอา ฮิ้ววว
เคยลองวาดเองแล้วรู้สึกว่าเป็นแนวปิกัสโซครับ แบบโต๊ะมี3ขางี้โหยยย

แต่นางแบบนี่นั่งฝันเอาครับ
หน้า: [1] 2 3