หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: แอนิเมฌั่น : Pentz Memory  (อ่าน 9228 ครั้ง)
ถ่ายแล้วทาบเลยเหรอ เฮ้ย งี้ก็ดีดิ มีถ่ายรูปเพื่อมาทำด้วย

ข้ายังเขียนสดอยู่เลย  กร๊าก
ถ่ายดิครับ ยังอ่อนอยู่ไม่แม่นตีบ ฮิ้ววว
ตอนแรกกะใจหมาไม่ลงสีเอารูปลงเลย แต่ศีลธรรมทำให้ต้องลงสี
โอ้โห สุดยอดครับ
ภาพสวย มุมกล้องดี โทนสียอดเยี่ยม
จังหวะก็ดีแล้วครับ
ติดแค่มันช้าๆ อืดๆ ไปหน่อย
ถ้าปรับ Frame Rate ไวๆ หน่อยน่าจะกระชับขึ้นนะครับ

แต่ขอชื่นชมมุมกล้องจริงๆ ทำดีมากๆ (+๒)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทาบเอาก็ยังเจ๋ง

ถึงว่าสิ เสา คาน พื้นสำเร็จ ดีเทลเพียบ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โอ้ว สวยดีครับ หามุมได้ดีมาก เจ๋ง
 เจ๋ง เก่งมากครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ไหว้สี่ทิศเลยครับ  จะลอยแล้ววววว กร๊าก
 เกย์ออก
 กรี๊ดดดดด ชอบ
แต่มันอืดไปนิโหน่ย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ช้าไปนิดนึงแต่ก็เยี่ยมครับ  เจ๋ง
+1ครับ  กร๊าก มีทักษิณออกไปด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2007, 22:12 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ในที่สุดก็มีคนเห็น กรี๊ดดดดด
ตอนนี้น้อง ว่างหรือเปล่า

ถ้าว่างๆ ทำอนิเมชั่นให้ดูอีกซักเรื่องสิครับ

เอามาโชว์แล้วเปิดห้องส่วนตัวโชว์งานไปเลย
 :38:ไม่สามารถขะรับ แค่นี้ก็ทำเป็นเดือนละครับ

ตอนทำงานนี้มันก็มีปัญหากับเพื่อนน่ะครับ จะเอาๆอย่างเดียว พอทำเสร็จบางส่วนผมก็เลยอยากให้มาอวดให้คนที่รักในงานแนวนี้ดูมั่งอ่ะครับ จะได้มีแรงใจทำต่อ ถ้าบางทีผมอาจจะดูเห่อๆไปหน่อยก็ขอโทษพี่ๆนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ค. 2007, 02:27 น. โดย mumiman » บันทึกการเข้า
เก่งครับน้อง  เก่งมาก  พี่อยากทำมั่ง แต่ทำไม่เป็นเลย ฮือๆ~

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หน้า: 1 [2] 3