หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday แอ๊น...  (อ่าน 15244 ครั้ง)
อวยพรใน ลลพ ไปแล้ว 
คิดถึงแอ๊นมากๆ นะ  ยิ้มน่ารัก
มีควาทสุขมากๆ
น่ารักแบบนี้ตลอดไปนะจ๊ะ ปลื้ม

มีควาสุขมากๆ
น่ารักแบบนี้ตลอดไปนะจ๊ะ ปลื้ม

ขอบคุณครับ  ปลื้ม

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดนะคะ ลันล้า

ฤดูกาลผันผ่านอาจเปลี่ยนวันวานไปได้ แต่คำว่าเพื่อนความหมายเป็นเช่นไร ต่อจากนี้ไปความหมายเหมือนเดิม
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆ เกย์ออก

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
HBD นะจ๊ะ  มีความสุข   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
แฮปปี้เบิร์ทเดย์จ้ะ
สสวกแอ๊นครับ  ยิ้มน่ารัก

แอ๊นน่ารักที่สุดเลย  กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ขอบคุณค่ะ
ใครอวยพรอะไร ก็ขอให้ได้กลับไปแบบนั้นนะคะ
(โดยเฉพาะผู้ชายที่บอกว่าขอให้น่ารัก ก็ขอให้น่ารักกลับนะคะ ฮ่ะๆ)
ปีหน้าก็มีบัตรแล้ว  รู้สึกตัวเองแก่ๆยังไงก็ไม่รู้  ฮือๆ~

ใครหาว่าแอ๊นจำไม่ได้คะ  ชิ
ระวังโดนแฉนะ  คริคริ
ม๊ายยยยยย อ๊ากกกก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แฮปในนู้นไปแล้ว
แฮปอีกรอบละกัน

สุขสันต์วันเกิดจ้า  ยิ้มน่ารัก

<3.
แฮปปี้เบิร์ธเดย์ค่า
ขอให้มีความสุข เรียนเก่ง ๆ  ลันล้า

หน้ามึน
ง่ะ

ขอให้ ... ยิ่งโตยิ่งน่ารักครับ   ยิ้มน่ารัก

ถึงว่า คุณแอนนนนนถึงตกใจที่เห็นคุณโอ้เอ้ โตเ้อ้าโตเอา  ฮี่... (กระทู้ google หาอะไรไม่เจอ .. เจอรูปคุณโอ้เอ)

http://www.ThaiBuddy.com (ฟรีดิกชันนารี่ ชี้แล้วแปล)
ผมรู้เล็กน้อย
 ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
ขอบคุณค่ะ
ใครอวยพรอะไร ก็ขอให้ได้กลับไปแบบนั้นนะคะ
(โดยเฉพาะผู้ชายที่บอกว่าขอให้น่ารัก ก็ขอให้น่ารักกลับนะคะ ฮ่ะๆ)
ปีหน้าก็มีบัตรแล้ว  รู้สึกตัวเองแก่ๆยังไงก็ไม่รู้  ฮือๆ~

ใครหาว่าแอ๊นจำไม่ได้คะ  ชิ
ระวังโดนแฉนะ  คริคริ

ปีหน้าตูก็ต้องทำเหมือนกันนี่หว่า ถ้าแอ๊นไม่พูดนี่ไม่เคยคิดถึงเลยนะเนี่ย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: 1 2 [3] 4 5