หน้า: 1 ... 51 52 53 54 55 56 57 [58] 59 60 61 62 63 64 65 ... 68

ผู้เขียน หัวข้อ: AF 4  (อ่าน 204180 ครั้ง)
ตอนนี้ไม่ชอบมิวสิคกับปุยฝ้ายมากครับ  หมีโหดดดด

เชียร์ ลูกโป่งกับอิ๋ง อิ๋ง เหมือนกัน  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
รายการเรลลิีตี้ต้องอย่าเอาึคน รวย มา เพราะจะชนะด้วยโหวตจากทางบ้าน(ของตัวเอง)
อย่าเอาคน จน มา เพราะจะชนะด้วยโหวตขวัญใจมหาชน

หมีโหดดดด

ใครเอ่ยยย??

เฉลย http://qwer.dek-d.com/board/view.php?id=939857

อ๊ายยยยย AF มาแล้นนน  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เซ็งมาก น้าดูหนังน้ำเน่าอยู่ ยูบีซีดันพ่วงเครื่องเดียว  เอือม

ติดมาพากันดูแต่ช่อง 7  ฮือๆ~  ฮือๆ~ อยากดู้ AF

น้องแจ๊ค เต้นผิดค่า กรี๊ดดดดดด  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เบิ้ลลล

ปล่อยมุกบนเวทีได้ฝืดมากค่ะ  เอือม

ไปดูแล้ว ขี้เกียจดู  หน้ามึน  แก๊งตัวแม่ร้องเสร็จก็ไม่มีไรให้ดูแล้ว

แอ้ ที่ร้องเพลง way back to love ล้มบนเวทีด้วยตอนกำลังจะลงมีใครเห็นบ้าง  รึผมตาฝาด   กรี๊ดดดดด

มุกบนเวทีจืดมาก ไม่ธรรมชาติเลย นัทแต๋วมาก  ฮิ้ววว

ล้มจริงๆค่ะ

กรี๊ดดดด ตี๋กะพะแพงงงง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ดูวีคนี้แล้ว เหมือนแจ๊ค ได้เป็น the winner เลย

นัทไม่มีราศีว่าได้ที่ 1

ไม่ได้ดูจริงจังเลย
เพราะแม่ดูสลับกะหยาดทิพย์ช่อง 3

แล้วมันจะมีรีรีนให้ดูแบบเมื่อก่อนที่ช่อง 56 มั้ยอ่า???  งง

ปล. แจ๊คน่ารักมากกกกกกกกกก
หล่อเหลือเกิ้นนนนนนนน เอิ้กๆ  กึ๋ยๆ

จะทำอะไร ก็เชิญ..ก็เชิญได้เลยตามสบาย.~*
มีรีรันแล้วค่ะ
เอาเพลงเก่าๆมาร้องนี่นา...  โวย

ตอนนี้นัทกำลัง go go go !! อยู่เลย
ตูดงดงามค่ะ  กร๊าก

จะทำอะไร ก็เชิญ..ก็เชิญได้เลยตามสบาย.~*
 af4 จบซะแล้ว  ฮือๆ~
รู้สึกเหมือนชีวิตขาดอะไรไป

แต่จะได้กลับมาปั่นที่แตกฟองอย่างเต็มที่
ระวังตัวกันไว้นะคะ  เกย์ออก
ได้ดูแว่บเดียวเองค่ะ เพื่อนมาเลยต้องพาเพื่อนเที่ยว  ฮือๆ~
ช่วยบอกหน่อยสิคะว่าใครได้ไปเมืองนอก  ไหว้

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
น้องแจ๊คค่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ขอบคุณค่า  กรี๊ดดดดด

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
หน้า: 1 ... 51 52 53 54 55 56 57 [58] 59 60 61 62 63 64 65 ... 68