หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 [50] 51 52 53 54 55 56 57 ... 68

ผู้เขียน หัวข้อ: AF 4  (อ่าน 204188 ครั้ง)
 เจ๋ง ลูกโป่งสุดยอด

แต่นานาชอบพะแพงเพลงนี้มากเลย Bring me to life ชอบเพลงนี้อยู่ละด้วย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
พะแพงแต่งตัวงี้เหมาะมากๆ  ปลื้ม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 แป๊ะยิ้ม ก็นานาเป็นสาวร็อคนี่นา

ตะกี้ลูกโป่งเซ็กซี่มาก เดินสวยจริงๆ เพลงก็สนุก กรี๊ดดดด  อ๊ากกกก หื่นนนนน

there are no regrets in life, just lessons . .
ลูกโป่ง ๆ ๆ ๆ  ลันล้า

เมื่อกี้คอมเม้นท์เตเตอร์เค้าคอมเม้นท์ลูกโป่งว่ายังไงอะ

นานๆ จะเข้ามาที
 แป๊ะยิ้ม ประมาณว่า ทำให้พี่นึกถึงพี่ใหม่เจริญปุระ ได้จริงๆ

แล้วพี่ปั๋งกับครูไก่ก็แย่งๆกัน จีบๆแซวๆลูกโป่ง ค่ะ

ชมว่าร้องได้ดี ไม่มีติเลยค่ะ  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
and Im telling you that Im not going <<< ฟังแล้วน้ำตาไหลออกมาเอง  ฮือๆ~
ลูกโป่งๆๆๆๆๆๆ เสียงดีมากๆ
ว่าแต่เพิ่งจะเห็นนัทน่ารักก็ตอนแอ๊บสาวเมื่อคืนนี่เองค่ะ น่ารักดีเนอะ  ยิ้มน่ารัก

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
ลูกโป่งโปรมากๆ  ปลื้ม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สรุปว่าลูกโป่งคืนนี้เป็นแชมป์ไปแล้วแหละครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อกี้คอมเม้นท์เตเตอร์เค้าคอมเม้นท์ลูกโป่งว่ายังไงอะ

คอมเม้นท์ว่าเป็นเพลงที่ร้องยาก แต่ทำได้เยี่ยมมากๆ
แล้วก็ไม่ต้องไปไหนแล้วล่ะ (ชื่อเพลงอ่ะค่ะ) เพราะเวทีเป็นของเธอแล้ว

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
ลูกโป่งได้แค่ที่ 4

อีกแล้ว ฮือๆ~ คนดีๆ แพ้เพราะคะแนนโหวต ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พะแพงได้ที่สอง เป็นไปได้ไง~!!!!!!!
ค้านสายตาขั้นรุนแรง (เค้าก็ร้องดีนะคะ แต่ลูกโป่งร้องดีที่สุด)

โอยยยยยยย  โวย

นัท นัท นัท นัท นัท ที่หนึ่งๆๆๆ

กรี๊ดดดดจนเป็นลมไปแล้วค่ะ เย้~!!!  เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ย. 2007, 23:32 น. โดย Beautiful_Disaster » บันทึกการเข้า

ลูกโป่งได้แค่ที่ 4

อีกแล้ว ฮือๆ~ คนดีๆ แพ้เพราะคะแนนโหวต ฮือๆ~

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ โฮกกกกกกก

ให้ระลึกไว้ว่าคนที่ไม่ชนะ มักจะดัง ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
โบว์บอกว่าคนที่ได้ที่ 1 บ้านรวยมาก
แล้วก็โกยๆ จ้างๆ กันมาโหวตหูดับตับไหม้
จริงหรือเปล่าครับ งง (เพิ่งมาดูวันนี้)

ประกาศผลแล้ว
เชี่ยมากกกกกกกกกกกกก  โวย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
บ้านนัทรวยค่ะ เลยมีข่าวแบบนี้บ่อยว่าชนะเพราะเกณฑ์คนมาโหวตให้

อ๊ะ มีกติกาใหม่อีกแล้ว อะไรเนี่ยะ~!!!!
คิดแล้วเหมือนกับหาตังค์กลับนะคะ
หรือว่าจะเอาค่าโหวตที่แจกคืนไปกลับมา  งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ย. 2007, 23:41 น. โดย Beautiful_Disaster » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 [50] 51 52 53 54 55 56 57 ... 68