หน้า: 1 ... 33 34 35 36 37 38 39 [40] 41 42 43 44 45 46 47 ... 68

ผู้เขียน หัวข้อ: AF 4  (อ่าน 204163 ครั้ง)
วีคนี้น่าจะมีเรื่องอะไรให้แปลกใจอีกแน่เลย ดูเหมือนแต่ละคนจะได้ร้องเพลงน้อยแปลกๆ 

แต่นัทกับต้อลลล  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด

หึๆ

ัรับรอง ได้กันก่อนจบซีซั่นแน่ๆ  เกย์ออก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
กรี๊ดดด พี่พลัมเนี่ย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ขอบคุณมากค่า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เพิ่งจะมาดูเหรอยะ  ชิ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ดูแล้วเมื่อวานค่ะ  กรี๊ดดดดด
แต่เอามือถือเล่นเน็ต แล้วไม่ได้พิมพ์ขอบคุณอ่ะ

รักนะแต่ไม่กล้าบอก  เกย์ออก

แอร๊ยยยย หมีก็ บร้าาาาา   เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แต่งงานกันนะ  เกย์ออก

(กรี๊ดดด บอกไปแล้ว)
(เมื่อคืนฝันว่าแต่งงานกะพี่พลัม)

ซวยแล้ว เหวอ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
อยากออกรายการ ฝันที่เป็นจริง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ทุกคนครับ เนื่องจากที่บริษัทส่งพี่ไปดูงานที่ดาวอังคารเป็นเวลา 10 ปี
ลาก่อนครับ น้องหมีเราคงไม่ได้เจอกันอีกแล้วครับ ลาก่อนครับ  ยิ้มน่ารัก

พ่ออรซื้อบ้านพักตากอากาศที่นู่นพอดีเลย แอร๊ยยยยย ใจตรงกัน
แวะมาทานอาหารที่บ้านอรได้นะคะ  กรี๊ดดดดด

ซวยสุดจิตสุดใจ กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 กร๊าก
แต่งเมื่อไรบอกนะคะ เกย์ออก
หน้า: 1 ... 33 34 35 36 37 38 39 [40] 41 42 43 44 45 46 47 ... 68