หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 68

ผู้เขียน หัวข้อ: AF 4  (อ่าน 204295 ครั้ง)

ท่าทางจะอยู่ไม่นาน  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
(((( ต้อล V9 กล่าวขอโทษในกรณีที่กล่าวถึงแล้วครับ ))))
แอบอ้าง
ครุปุ้มได้เข้ามาพูดถึงในกรณีที่กล่าวถึงกันไปครับ
แล้วถามว่ามีใครรู้ตัวมั้ยว่า พูดอะไรพาดพิงถึงใครรึเปล่า
ต้อลได้ยกมือ และยืนขึ้น กล่าวขอโทษแล้วครับ

"ขอโทษพี่บิ๊กนะครับ ... " (อะไรต่อผมจำไม่ได้แล้วครับ)

คำพูดอาจจะไม่เป๊ะแต่ประมาณนี้ครับ
ต้อลน้ำตาคลอๆ ด้วยครับ

เอาเป็นว่าเรื่องนี้จบแล้วนะครับ
FC ทุกคนขอกราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
คอนเสิร์ตวีตนี้ผมเชื่อว่า ต้อลจะต้องร้องเพลงนี้ออกมาได้ดีครับ
เจอเรื่องนี้เข้าไป ..

โดยพื้นฐานแล้วต้อลเป็นคนจิตใจดีครับ
ชั่ววูบหนึ่งอาจผิดพลาดได้ครับ ผมรู้ว่ามันไม่น่าให้อภัย
ไม่มีอะไรจะพูด นอกจากคำว่าขอโทษครับ ..

ครุปุ้มพูดดีมากๆ สมกับเป็นครูใหญ่แล้วครับ

ทำไมโพสต์ไม่ติดหว่าเมื่อกี๊..

จากคุณ : DADADOO - [ 11 ก.ค. 50 22:36:12 A:124.120.89.187 X: ]
แอบอ้าง
ความคิดเห็นที่ 3

ขออนุญาตคุณโอมาโทริ นำข้อความที่ครูปุ้มพูดจากกระทู้รายงานสดห้อง Reality มาลงครับ

"จริงๆ วันนี้เป็นวันที่ครูไม่ต้องเข้ามา แต่พอมันเกิดเหตุการณ์ที่ครูไม่สบายใจ ก็อยากเข้ามาเตือน อยากให้เราจำไว้ ไม่ใช่เรื่องที่ควรปล่อยผ่านไปเฉยๆ มันเป็นเรื่องใหญ่ คนรู้สึกเรื่องนี้กันมาก ครูขอก็ละกัน ว่าอย่าให้เกิดเรื่องแบบนี้ขึ้น อีกต่อไป ไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนก็ตาม เหตุการณ์นี้เป็นบทเรียนสำคัญของต้อล ต้องจำจนวันตาย มันเป็นการสร้างจิตสำนึกที่ดีในการที่เราจะกล่าวถึงใครก็ตามที่เค้าถือว่า เป็นรุ่นพี่เรา อย่าหลุดอะไรออกไปโดยที่ไม่คิดก่อน จริงๆเนี่ยครูไม่อยากจะบอกว่าครูเห็น... เห็นสัญญาณบางอย่างตั้งแต่เมื่อวันแจกโจทย์แล้วด้วยซ้ำไป..."

"...พวกเราลองนึกย้อนกลับไป น่าจะนึกออก..  ว่าตอนที่เราได้โจทย์เพลงของแต่ละคน เราทำท่าอะไรกันบ้าง..."

"...ไม่ว่าโจทย์ของเราจะเป็นเพลงอะไรก็ตาม ไม่ว่าเราจะชอบหรือไม่ชอบก็ตาม .. ก่อนที่เราจะพูดอะไร คิดก่อน แล้วกรองก่อน แล้วค่อยพูด อย่าคิดปุ๊ปพูดปั๊บ เพราะว่าโอกาสที่มันจะผิดพลาด มีสูง..."

"...แล้วพอมันเกิดเรื่องขึ้นมันก็กระเทือนหลายฝ่าย ตัวเราเองก็ไม่ได้ดูดี .. มีแค่นี้.. "

"...ก็จำเอาไว้ละกันลูก มันไม่ใช่เรื่องเล่นๆนะ โจทย์ จะเป็นเพลงอะไรก็ตามเราก็ต้องให้เกียรติ จะชอบหรือไม่ชอบมันเป็นอีกเรื่องนึง แต่มันเป็นหน้าที่ๆเราจะต้องทำ เพลงมันเป็นครูของเรา โจทย์มีไว้ให้เราพัฒนาความรู้ ความสามารถ ต้องให้เกียรติโจทย์ทุกโจทย์ที่เราได้รับ รวมทั้งศิลปินต้นแบบด้วย..."

จบ.. ไม่มีละ

จากคุณ : DMS_1986 - [ 11 ก.ค. 50 23:01:58 ]

ดูซ้อมเพลงของ d2b อยู่
ต้อลหน้าโทรมมากๆเลย  (อิอิ)

ตอน v11 ลงจากเวทีเมื่อคืน
เห็น v9 ไอ้ต้อลหอมแก้มด้วย  โวย (ถือโอกาสนี่หว่า)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

v11 นี่ผู้หญิงหรือผู้ชายครับ งง

งบน้อย
ผู้หญิง

แคท v11
 โวย ฉวยโอกาส

เมื่อวาน วีอะไรออกคะ ดูไม่จบ

<3.
แคท V11 ออกค่ะ

ต้อลคู่กับนัทต่างหาก มีฉากคืนกำไรมากกว่าตอน อ๊อฟ-บอย AF2ซะอีก (อิอิ)

(วันนี้ต้อลร้องเพลง ไม่ต้องรู้ว่าเราคบกันแบบไหน ร้องไปมองหน้านัทไป กรี๊ดดดดด)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ว้ายยยยยย  กรี๊ดดดดด

<3.
นัทกับ ต้อล มันคือเรื่องจริง. ..  อ๊ากกกก

นะนะนะ

แคท V11 ออกค่ะ

ต้อลคู่กับนัทต่างหาก มีฉากคืนกำไรมากกว่าตอน อ๊อฟ-บอย AF2ซะอีก (อิอิ)

(วันนี้ต้อลร้องเพลง ไม่ต้องรู้ว่าเราคบกันแบบไหน ร้องไปมองหน้านัทไป กรี๊ดดดดด)

หนิงไม่รู้อะไรซะแล้ว เกย์ออก
นิ้งค่ะ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ได้ดูคลิปแล้ว ต้อลร้องเพลง อย่าบอกให้ใครรู้ ของTurn on ด้วย กรี๊ดดดดด

อย่าบอกให้ใครรู้ ว่าเรารู้สึกต่อกันเช่นไร
แค่เรามองตากัน ก็สั่นสะท้่านไปทั้งหัวใจ...

กรี๊ดดดดด

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
อ๊ะ พิมพ์ผิด ไหว้
 เกย์แอบ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้

มันมีอะไรหรอคะ  กรี๊ดดดดด

เค้าก็ปิ๊งกันเร็วเนอะ  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 68