หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 68

ผู้เขียน หัวข้อ: AF 4  (อ่าน 204216 ครั้ง)
เปล่าครับ เพื่อนบอกตัวจริงสาวสะพรั่งมาก เหมือนเป็นเจ๊นั่งคุมเด็ก  กร๊าก

อย่างงี้ไม่นิยมครับ  ไม่ล่ะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อ้อ กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
อ้อ สาวไม่นิยมสาวด้วยกัน  ยิ้มน่ารัก
พี่โก้ไม่อร่อยครับป้า ไม่ต้องเสียดาย  เกย์ออก

แล้วพลัมล่ะอร่อยมั้ยจ้ะ  หื่น ขอป้าชิมหน่อยได้มั๊ย

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ของผมหวานซ่อนเปรี้ยว ยิ่งเคี้ยวยี่งมันครับ  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
จะเคี้ยวส่วนไหนก่อนดีเนี่ย  คริคริ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
 ง่ะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

เอาตรงเปรี้ยวค่ะ หวานๆมันเลี่ยน  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior

ก้นไง เปรี้ยว

งบน้อย

เสียสละให้่พี่อุ้ยก่อนเลยค่ะ  เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
ต้อล ฆ่าตัวตาย  โวย

แอบอ้าง
*****ตอล AF มีจิตสำนึกรึป่าวค่ะ ถึงได้ล้อเลียนพี่บิ๊ก D2Bแบบนี้*****

ตอลได้รับโจทก์เพลงของD2B

และเมื่อรู้ว่าตนเองได้ร้องท่อนที่บิ๊กร้องก็ทำกริยาท่าทางเลียนแบบบิ๊กที่ป่วยอยู่แล้วหัวเราะ(ตาลอยอ้าปาก) ถ้าไม่ชอบบิ๊ก
ก็ ไม่เห็นต้องทำแบบนี้เลย อยากให้นึกหัวอกของพ่อแม่บิ๊กบ้างนะค่ะว่าจะรู้สึกไงที่คนอื่นเอาลูกเค้ามา ล้อเลียนแบบนี้และไม่ใช่ครั้งเดียวมันหลายครั้งนะ
คนเรามันน่าจะรู้นะค่ะว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
ถ้าไม่อยากร้องเพลงของD2Bก็ไม่ต้องร้อง
ไม่มีใจที่จะร้องแล้วจะร้องไปทำไม

เพลงของD2B มีไว้ให้คนที่เต็มใจจะร้องๆเท่านั้นนะค่ะ
บิ๊ก แดน บีม ร้องดีอยู่แล้ว คุณไม่ต้องเอามาร้องก็ไม่ใครว่าหรอกนะ

อยากบอกว่าทนเห็นไม่ได้จริงๆค่ะ ตอนแรกว่าจะโหวตให้ตอลนะแต่ตอนนี้แค่หน้ายังไม่อยากจะเห็นเลย

จากคุณ : ยัยแก้มแดง - [ 10 ก.ค. 50 20:01:00 ]

ฆ่าตัวตายชัดๆ วีคนี้ ผู้ชายน่าจะออก (อิอิ)

กระทู้กำลังร้อนแรงเลยค่ะ สองร้อยกว่าความเห็นแล้ว
แต่กระทู้ในห้องย่อยเรียลลิตี้ ถูกแฟนคลับลบทิ้งเกือบหมด

ช่วงนี้ไม่ได้ดู AF เลย สงสัยจะได้ออกจริงๆ สงสัยลืมไปมั้งว่ามีกล้องติดอยู่   หมีโหดดดด

ครูในบ้านยังไม่มีใครมาบอกมาเตือนเลยเหรอครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไม่ได้ตามข่าวเลย กลับบ้านดึก

3 ครั้งแน่ะ

ลองดูว่าแฟนคลับ d2b กับแฟนคลับต้อล ใครจะแรงกว่ากัน

คาดว่าวีคนี้แฟนคลับต้อลคงโหวตกันสุดตัว

แฟนคลับ D2B ที่นั่งข้างๆ บอกว่าไม่ชอบต้อลตั้งแต่ไปจู๋จี๋กับนัท  เหวอ

โอ้ว มาย ก้อด

เฮือกกกกก  เฮ้ย!?

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 68