หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 68

ผู้เขียน หัวข้อ: AF 4  (อ่าน 204111 ครั้ง)
เพื่อนพี่นุ้ยมีเส้นครูในบ้าน เค้าบอกว่า จริงๆแล้วอ่ะ โจ้กะมิวสิกต้องออกวีคนี้ล่ะ
 แล้วเอี่ยวกะแมนอยู่ต่อ
แต่ซีซั่นนี้เค้าคัดคุณภาพ 12 คนจริงๆ เค้าเลยให้มิวสิกกับโจ้ V16 อยู่ต่อ
แต่วีคต่อๆจึงจะใช้คะแนนโหวตของคนทางบ้านตัดสิน
ซึ่งเท่ากับว่า
สองวีคที่ผ่านมา เปอร์เซ็นต์ของคะแนนโหวตไม่ได้ช่วยอะไรเลย   หน้ามึน

เรื่องจริงรึเปล่าครับ โห
ข่าวมั่วรึเปล่าครับ ถ้าทำอย่างนั้นจริงๆ ก็แย่มากๆ แต่ผมว่าเค้าจะทำไปเพื่ออะไร
ถ้าต้องการคุณภาพจริงๆ เค้าก็ไม่เห็นต้องให้อยู่ต่อเลย เหมือนเพชร AF3 ไง
ออกตั้งแต่ week แรกๆ เลย สุดท้ายเสียงดีเค้าก็เอามาออกเทป

ผมง่าถ้าผมเป็นเ้จ้าของรายการนะ ผมเลือกเอาเงินจากตะแนนโหวดดีกว่า
เพราะไม่รู้จะดันคนเสียงดีไปทำไม ไม่ได้เงินค่าโหวด

ผมว่าข่าวโคมลอยชัวร์  เหลือบ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เรื่องจริงรึเปล่าครับ โห

โกหกให้ได้โล่มั้งคะเนี่ย  หน้ามึน
แต่กรณีเพชรมันต่างกัน ก็รู้ๆอยู่ว่าเค้าทำผิดกฎก็เลยเอาออก เรียงกัน 3 คนเลยไง
เพชรทำผิดกฎอะไรหรอคะ จำไม่ได้  ฮิ้ววว

<3.
ก็ที่คุยกันสามคน แล้วไม่เปิดไมโครโฟน
แฟนพันธ์ุแท้  เจ๋ง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ผู้หญิง AF4 ร้องเพลงดีเกือบทุกคนเลย  ผู้ชายร้องดีแค่ไม่กี่คน  ชิ

v19 ตกรอบ
ผู้หญิงออกคนแรกอีกละ หน้ามึน

หน้ามึน
คนที่จะต้องออกก็ควรจะอยู่ในสามคนนั่นล่ะนะ

มิวสิคน่าจะอยู่ในกลุ่มนั้นมากกว่านะครับ
เมื่อคืนอาต้อบฃยร้องเพลงข่มตี๋(ใช่ป่ะ)ซะงั้นอะ เห็นได้เลยว่าคนละชั้น

af4 ผู้หญิงเก่งๆทั้งนั้น เอาผู้ชายออกไป โวย
เมื่อคืนดูไม่ทัน
ละเค้าเรียกโจ้ออกมาทำไม  งง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่รู้ ไม่ได้ดูผู้ชายเลย
ไม่ดึงดูดซักคน เอือม
ตอนฟังอยู่คิดแต่ว่า เมื่อไหร่จะจบเพลงซะทีวะ กร๊าก

เวลาผู้หญิงร้องนี่เหมือนถูกสะกดไม่ให้เปลี่ยนช่อง กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 68