หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 68

ผู้เขียน หัวข้อ: AF 4  (อ่าน 204150 ครั้ง)
ตอนแรกงงมากนับแล้วทำไมมันเกิน 12 คนฟ่ะ  หมีโหดดดด
กะเอาให้ได้หลายสัปดาห์เลยนะเนี่ย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
20 สัปดาห์ค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไ่ม่ใช่ว่า เดี๋ยวจะมีให้โหวตเข้าบ้าน 12 คนก่อนหรอคะ?
พี่ดูในทีวีเค้าบอกว่า เอาหมดเลยนะ

อืมมม ปีนี้ก็เอาเงินเราไปอีก  กร๊าก

พะแำพง  กรี๊ดดดดด

Life is short, enjoy it!!!

พะเพื่อน  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จริงๆเค้าออดิชั่นรอบสุดท้ายเสร็จตั้งแต่วันที่ 12 เมษาหรือไงเนี่ยอะค่ะ  ฮิ้ววว

พี่ที่รู้จักเค้าก็ไปสมัคร แต่ไม่เข้ารอบ 555

<3.
เมื่อวานเปิดไปเจอเหมือนกันค่ะ แต่เป็นตอนที่เค้าประกาศคัดเลือก 20v เดี๋ยวว่างๆคงเปิดไปดู อยากดูออดิชั่น
แล้วตกลงว่าถ้าเข้าบ้านทั้ง 20v ยังงั้น.. จำไม่หมดหรอกค่ะ เยอะมากจริงๆ = =
ตอนนี้เปิดช่อง 20 ทั้งวันเลย
ปีนี้คนเยอะมากกกกก จำชื่อไม่ได้
แต่ร้องดีกว่าปีที่แล้วเยอะ  ฮิ้ววว

หล่อๆเพียบ

แต่คนเบอร์ 20 มันเป็นพิธีกรอยู่ช่อง 56 ไม่ใช่เราะ  โวย
เส้นป่าว

ไม่ได้มีเบอร์ 20 คนเดียวนะ มีอีกคนอีกเหอะ  หน้ามึน
แต่จำไม่ได้ว่าเบอร์อะไร
ที่เป็นพิธีกรอยู่ช่อง 56
ที่เป็นช่วง DAZ อะไรนี่แหละ
ไม่ไหวๆ  ลอคป่ะว้าา (ชัวว?)  ง่ะ

จะทำอะไร ก็เชิญ..ก็เชิญได้เลยตามสบาย.~*
เบอร์ 20 ที่มันพลั้งๆ หน่อยปะ
เชียร์คนที่

ร้องขอคะแนนว่า

เป็นต้นกล้าน้อย คอยคนดูมารดน้ำอ่ะ กรี๊ดดดดด

You are You, I am Me.
วันก่อน v12 มาเม้นได  ไอ้มืดหมี

http://tee-v12.gulife.com/

(ตอนนี้ยังเข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง กูไลฟ์ปรับปรุงเว็บ)

<3.
มีเบอร์นึง
ผู้หญิง ผมสั้นๆ ดัดฟัน ที่ร้องเพลง รักคือ

เหมือนคนแก่แอ๊บเด็ก  กร๊าก

อือ เห็นเหมือนกัน แอ๊บแบ๊วสุดๆ
สงครามน้ำลายของเด็กๆ กำลังเริ่มต้นขึ้นแล้วครับท่านๆ  เกย์ออก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 68