หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: happy birthday ปุกปุก  (อ่าน 23410 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ กรี๊ดดดดด

ขอให้ถ่ายรูปสวยๆออกมาได้เยอะๆนะครับ ยิ้มน่ารัก

และสุดท้ายนี้ ขอให้
อะดะลุโตะไซโต๊ะ~~ หมีโหด~
โชกุบุสซึโมโนกาตาริ ไฮ้!!

กินรอบวง
สสวก. ครับ
ขอให้ได้ไปญี่ปุ่นนะครับ  หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์ว้นเกิดค่ะ

ทุกครั้งที่ดูรูปสารพันอาหาร ..ช่างเป็นความสุข

ขอให้เอาทุกความสุขเหล่านั้น .. ยกกำลังสอง แล้วคืนกลับไปค่ะ อืมมมมห์
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่ปุก  กรี๊ดดดดด

นำเทรนด์ต่อไป มีความสุขมากๆ ขอให้ได้ทำในสิ่งที่ชอบ
(ซึ่งตอนนี้ก็คงได้ทำแล้วชิมิ กรี๊ดดดดด)

ประสบความสำเร็จตามที่มุ่งหวังไว้นะคะ

// ได้รู้จักกันไม่นานนัก พี่ก็หนีไปญี่ปุ่น ยังไม่ทันได้สนิทเชื้อชิดเลย  หื่น
พีุ่ปุกเป็นคนมีสาระ สนใจสิ่งต่างๆได้ตลอดเวลา  กร๊าก ฮาดี
แล้วก็ใจดีเรี่ยมากกกกกกกกๆๆๆค่า  ไหว้  เกย์ออก เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
HBD นะปุก

มีความสุขมากๆ เน้อ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
 กร๊าก หมีตั้งแต่วันเกิดเลย
ยังตกใจ โทริมาตั้งHBDให้สองปีซ้อนเลยเหรอ
อ่านมาตั้งสี่ห้า หน้า อ่านไปยิ้มไป จนมาเจอของป๋าเลย์
อะไรกัน ปีนี้ก็อวยพรให้เล่นซูโม่อีกแล้วเหรอ มุขซ้ำนี่หว่า
จนเห็นชื่อตัวเองตอบก็ยังไม่รู้ว่ามันปีที่แล้ว โคตรเอ๋อเลย

ขอบคุณนะที่อุตส่าห์มาอวยพรกัน กรี๊ดดดดด
ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆเช่นกันนะ
สุขสันต์วันเกิด
อยากได้กล้องขอให้ได้กล้อง
อยากได้เลนส์ขอให้ได้เลนส์
อยากได้กระเป๋าได้กระเป๋าค่ะ  กรี๊ดดดดด
สสวก. พี่ปุกค่ะ

ขอให้มีความสุขมากกว่าเดิมนะคะ ^^''
มีความสุขเยอะๆ โรคภัยไม่เบียดเบียนเน้อ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
HBD ครับ
ขอให้ชีวิตสนุกสนาน และแข็งแรงทั้งกายและใจนะครับ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ขอให้มีความสุขนะครับ  ไหว้

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอให้พี่ปุกถ่ายรูปสวยวันสวยคืนนะครับบบบบ

คิดอะไรไว้ก็ขอให้สำเร็จๆๆ นะครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขสันต์วันเกิดค้าบพี่ปุกกกก อยากตามไปญี่ปุ่นมั่งง ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่ปุก

ข้อให้ถ่ายรูปได้สวย ๆ มากขึ้น ๆ  เจ๋ง

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8