หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: happy birthday ปุกปุก  (อ่าน 23408 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดค่ะ พี่ปุก
ขอให้สุขภาพร่างแข็งแรงนะคะ
ขอให้สุขสมหวังทุกประการค่ะ ลันล้า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขุดครั้งยิ่งใหญ่

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ปุก ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะครับ  ปลื้ม

กินรอบวง
อ้าว สุขสันต์วันเกิดนะบักปุก
อ้วนขึ้นทุกวันๆนะ   เกย์ออก
อิ่มหนำสำราญไม่อดอยากไม่ป่วยไข้
สสวก.ค่ะพี่ปุก  ร่ำๆรวยๆ ทั้งเงินทองและความสุขนะคะ  ยิ้มน่ารัก

โอ้วววว  เจ๊ปุกๆ
สุขสุดๆนะคร้าบบบบบ เกย์ออก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ว๊ายยยย เกิดวันเดียวกะเพื่อนอุ๊นพอดีเลย  กรี๊ดดดดด
ขอให้พี่ปุกปุก น่ารักแบบนี้ตลอดไปค่ะ  ลันล้า
ขอให้ป้าปุก นั้นมีความสุข และให้สนุก ไม่มีความทุกข์  จะนั่งจะลุก ให้ขำทุกมุก มีรถบรรทุก ในครัวมีกุ๊ก ทุกๆ เวลา ~~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดจ้า ขอให้น่ารักยิ่งขึ้นทุกวันนะคะ  ยิ้มน่ารัก
กลับมาแล้วจะพาไปฉลองย้อนหลังที่เกาะช้างนะ

สุขสันต์วันเกิดค่าพี่ปุก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ขอให้่ถ่ายรูปสนุกไร้โรคภัย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ปั่นให้พ้นเด็กนรกครับ  โวย

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ปุก ขอให้ถ่ายรูปสวยขึ้นๆ  ยิ้มน่ารัก

ปล. ตกใจเด็กนรก  ฮือๆ~

//โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 2 คนแน่ะ

สุขสันต์วันเกิดนะคะเจ๊ปุก ขอให้ชีวิตพบแต่ความสุขความเจริญ สมหวังทุกประการ

ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ

แล้วก็มีอาหารน่ากินมาโพสในจู๋ทำอะไรกินมาโชว์ฯ เยอะๆค่า  ลันล้า

เพราะเจ๊ปุกสร้างความสุขให้พวกเรา ดังนั้นสุขนั้นย่อมคืนสนอง ยี๊ฮิ๊ววววว ~~~~  เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 กร๊าก เข้ามาทุกครั้งที่มันเด้งมา เป็น กระจู๋ใหม่
แล้วเสียงก็ลั่นห้องเลย หลายรอบแล้ว  กร๊าก

มีความสุขมากๆ ในทุกๆครั้งที่ต้องการนะครับ ปุก  ลันล้า

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8