หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: happy birthday ปุกปุก  (อ่าน 23416 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆในชีวิตนะครับปุก ... HBD ครับ

Life is short, enjoy it!!!
สสวก.ครับ ขอให้มั่งมีศรีสุข สนุกกับชีวิตนะครับ

[ว่างให้เช่า]
ขอให้พี่ปุกมีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง

กินรอบวง

สวัสดีปีใหม่ คร๊าบบ 

ขอให้มีความสุขมากๆนะเจ๊ปุกๆ สมหวังๆ รวยๆ นะจ๊ะห์ ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอคุณพระศรี..ฯลฯ..เทอญ
กร๊าก show milk cuz ping dun believe me that
i really live in japan

ตูรู้ว่าเจ๊อยู่แถวนี้ ไม่ใช่ญี่ปุ่นหรอก

กล่องนมนั่นเห็นแถวนี้ก็มีขาย
มีตราหนองโพด้วยแหละ เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โย่  สุขสันต์วันเกิดน้องปุกครับ  มีความสุขมาก ๆ   มีหนุ่ม ๆ มาติดหลายพัน  ขอให้ผอมหุ่นดีเหมือนแตงโม  ขอให้เป็น ลูก พี่ น้อง เพื่อน  ที่ดีของทุกคน  ขอให้เงินเยนมีใช้ไม่ขาดมือ ตลอดกาลตลอดไป

ปล. เอ้า ไปเลี้ยงวันเกิดให้ปุกกันดีกว่ามั๊ย  ว่ามั๊ยพวกเรา??? ลันล้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
สสวก. ค่ะ พี่ปุกๆ  ขอให้มีความสุขแค่365 วัน ต่อปี  ก็พอนะคะ ไม่ต้องมีความสุขมากหรอก  ฮิ้ววว
สลวก. จ๊ะ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงมากๆ นะจ๊ะ เดินทางปลอดภัย  ลันล้า

พนักงานบริษัท.

สุขสันต์วันเกิดเจ๊ปุก  ยิ้มน่ารัก

โทษทีนะคะมาอวยช้า  กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากๆ สมหวังตามที่ตั้งใจนะคะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
มีแรงสู้ชีวิตครับ....
เพื่อจะได้เจอสิ่งดีๆตลอดไป .. ฮี่...

http://www.ThaiBuddy.com (ฟรีดิกชันนารี่ ชี้แล้วแปล)
ผมรู้เล็กน้อย

ตูรู้ว่าเจ๊อยู่แถวนี้ ไม่ใช่ญี่ปุ่นหรอก

กล่องนมนั่นเห็นแถวนี้ก็มีขาย
มีตราหนองโพด้วยแหละ เกย์แอบ

จริงๆ ตูแอบอยู่แถวบ้านเอ็งแหละ
ให้ไอ้กาก้าติดกล้องไวร์เลส คอย
สืบราชการลับให้ วันก่อนเจอภาพหวิว
แอนกับปิงกุ๊กๆกิ๊กๆกั๊กๆกันด้วย
บร้า เดี๋ยวนี้เค้ากุ๊กกิ้กๆ กับสนุ้กเก้อร์แล้วย่ะ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะคะ เกย์ออก

รักแมวค่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8