หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: happy birthday ปุกปุก  (อ่าน 23419 ครั้ง)
โห นมใหญ่ซะด้วย แป๊ะยิ้ม

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
สุขสันต์วันเกิดด้วยครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สุขสันต์วันเกิดจ้า
ขอให้มีความสุขมากๆ
แข็งแรง ผ่องใส เป็นที่รักของทุกคนตลอดไป

สาธุ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มีความสุขสุดๆ ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ ร่ำรวย ตลอดไป

คิดถึงนะเจ๊ปุกปุก ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
ขอให้ 'ผอม' ลงครับ   แป๊ะยิ้ม

i'll walk until i find u.
HBD ครับ ..ท่านปุก

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
HBD สสวก. ครับ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดพี่ปุกครับ
ขอให้มีความสุขสุขภาพแข็งแรงเงินทองไหลมาเทมา
จะทำอะไรอยากได้อะไรก็ขอให้สุขสมหวังไม่มีอุปสรรคใดใดนะครับ
สุขสันต์วันเกิดนะครับ กรี๊ดดดดด ขอให้มีความสุขมากๆแอบแม่มาปั่นบอร์ดได้เยอะๆนะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมากๆกับการลดน้ำหนัก(ขอให้สำเร็จนะครับ)   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ มีความสุข สมหวังทุกสิ่งที่ปรารถนา  ยิ้มน่ารัก
 กร๊าก show milk cuz ping dun believe me that
i really live in japan
สุขสันต์วันเ้กิดครับ ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดนะคะ
ขอให้มีความสุขมากๆ

กินอิ่มนอนหลับค่า  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดจริงๆ จ้า  ลันล้า
(หลังจากที่ สสวก. เล่นๆ กันวันนั้น)
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8