หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: happy birthday ปุกปุก  (อ่าน 23412 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิด ขอให้ ผอมขึ้นๆ... งง
HAPPY BIRTHDAY นะ พี่ปุก
มีความสุขมากๆนะค้าาาาา 
ขอให้ร่างกายแข็งแรงๆ ฟิตแอนด์เฟิร์มละกันน  กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดเจ๊ปุก

ขอให้สุขภาพแข็งแรง กิจการครอบครัวเจริญรุ่งเรือง

(ไว้เบื่องานประจำเมื่อใดจะบินไปขอสมัครเป็นลูกจ้างนะ กรี๊ดดดดด)

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดค่า
พี่ปุกอ้วนๆน่ารักดีนะคะ  ลันล้า

<3.
สสวก จ้า ขอให้ได้ดั่่งใจปรารถนา มุ่งสู่เรียวก๊กคู ุก๊กกุกิคัง (ryogoku kokugikan) ให้ได้นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2007, 21:40 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กรี๊ดดดดด

ขอบคุณค่ะทุกคน
l6-lyo9N;yogdbf8iy[

สุขสันต์วันเกิดครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขสันต์วันเกิดสวยวันสวยคืน อยู่ดี กินดี  กรี๊ดดดดด
Happy Birthday คร้าบบบ กรี๊ดดดดด

ขอให้ผอม กรี๊ดดดดด
HBD โว้ย ไอ้ปุก   กรี๊ดดดดด

เกย์ออก   ขอให้มีความสุขนะจ๊ะ 
คิดถึง ๆ ๆ  กลับมาเร็ว ๆนะ    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา

อะริงาโตะ ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีความสุขมากๆเน้อ
ไว้เจอกันริมทะล เกย์ออก เกย์ออก

มีความสุขมากๆนะน้องปุ๊กลุ๊กกกก  ลันล้า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เจ๊ปุกโชว์นมฉลองวันเกิด
 อ้วก หื่น อ้วก หื่น อ้วก หื่น อ้วก หื่น

สั่งตรงจากญี่ปุ่นเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หน้ามึน
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8