หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: happy birthday ปุกปุก  (อ่าน 23409 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ พี่สาวสุดที่รัก ขอให้มีความสุขมากๆ

ขอให้ผอมได้ซะที ชาตินี้นะ ไม่ใช่ชาติหน้า ปลื้ม

เเละขอบคุณที่เป็นพี่สาวที่ดีสำหรับน้องคนนี้เสมอ ไหว้

otanjoubi omedetougosaimasuyo nejung !

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
 กรี๊ดดดดด อุ๊ย วันเกิดเจ๊ปุก

ขอให้ผอมลง
สวยขึ้น
แฟนรักแฟนหลงตลอดกาลนานเทอญ ไหว้

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สสวกค่า
อวบๆแบบนี้น่ารักดีน๊าเจ๊ปุก  กร๊าก
มีความสุขสมหวังในทุกๆอย่างที่อยากได้นะค้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สสวก ครับ ขอให้ได้กล้องถูกใจ  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดพี่ปุกค่ะ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ
ขอให้พี่ปุก มีแต่คนรักคนหลง
ผอมๆในเร็ววันนะครับ

จ๊วบ
แฮปปี้ เบิร์ด เดย์ น้อง ปุกปุก  ลันล้า
มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดหวังสิ่งใด ขอให้สมปรารถนา
โดยเฉพาะ เรื่อง ลด น้ำหนัก เน้อ
แต่เท่าที่ดูจากปริมาณการกิน พี่ว่าคงยากว่ะ  ง่ะ
สสวก ค่ะพี่ปุกปุก   ลันล้า ลันล้า

ขอให้พี่ปุกมีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง
เงินทองคล่องมือ โชคดีทั้งการงานและความรักนะคะ  ลันล้า

สุขสันต์ัวันเกิดค่่า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โดยเฉพาะ เรื่อง ลด น้ำหนัก เน้อ
แต่เท่าที่ดูจากปริมาณการกิน พี่ว่าคงยากว่ะ  ง่ะ
กระแทกใจ กร๊าก โวย ฮือๆ~
แบบว่า โดนด้วยคน ฮือๆๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดจ้า ปลื้ม

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 กรี๊ดดดดด คน นิ จิ วะ ปุกซัง เดส~~~
แปลว่าอะไรไม่รู้ ดูไฮโซดี

สุขสันต์วันเกิดเจ้าปุกๆ
อ้วนปุ๊กลุ๊ก จ้ำม่ำเป็นหนักหนา
ร้องเรียกเหมียวๆเดี๋ยวก็มา
เคล้าแข้งเคล้าขา น่าเอ็นดู

ขอให้มีความสุขประสบความสำเร็จในชีวิตการกินเน่อ  กรี๊ดดดดด
โอ้วววว เจ๊ปุก เบิร์ธเดย์ๆๆๆ ขอให้หน้าหายกลมเร็วๆ กลับมาอยากเหฝ้นเจ๊ผอมลง ลันล้า

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ปุก
มีความสุขมาก ๆ  เจ๋ง

หน้ามึน
ขอให้สุขสุดๆครับ ป้า เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
HAPPY BIRTHDAY ขอให้มีความสุขค่ะพี่ปุก

ทำอะไรก็ประสบความสำเร็จ เรียนได้คะแนนดีนะคะ  เจ๋ง

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8