หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 126

ผู้เขียน หัวข้อ: แอนดู  (อ่าน 482438 ครั้ง)
 หมีโหดดดด

โชว์เล้ย
จะน้อยหน้าสาวกได้ไง้ หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิ.ย. 2007, 23:20 น. โดย ไอ้แอนนนนน » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แอบอ้าง

จัดให้ครับ เกย์ออก

แฟนอาร์ตคุณม้าน้อย  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอางาน DA มาแปะเลยนานา
เราอย่าทำให้ยักษ์หน้าน้อย เอ๊ะ น้อยหน่านะ หมีโหดดดด

แอบอ้าง
มี 2 แอคชั่นนะครับ คงไม่ถือสา

ชื่อ แอน
โดย แอน

อายุ - 18 ปี
ส่วนสูง - บางครั้ง 175 บางครั้งก็ 75
น้ำหนัก - บางครั้ง 75 บางครั้งก็หนักกว่า  ฮือๆ~
รายละเอียดตัวละคร -
แอนเป็นคนธรรมดา นิสัยดี ขี้อาย รักเด็ก รักสัตว์
อย่าตัดสินกันที่หน้าตาครับ ถึงจะหล่อขนาดนี้ก็เหอะ
อาวุธ - ไม่มี
ท่าไม้ตาย - ไม่มีอะไรเลย แบบ โดนอะไรทีเดียวก็พร้อมตายทันที

แอบอ้าง
ความเดิมตอนที่แล้ว

เอาละนะครับ

<a href="http://i5.photobucket.com/albums/y195/iannnnn/untitled.swf?t=1178305220" target="_blank">http://i5.photobucket.com/albums/y195/iannnnn/untitled.swf?t=1178305220</a>

หมดแล้้วค่ะ

อินโทรๆ กรี๊ดดดดด

ลิมอินโทร  กร๊าก

มาละๆ  แบร่

//อาจจะขอรบกวนให้น้องๆ ไปตามพี่มาแข่งด้วยนะครับเพราะตามอ่านไม่ทัน  (เหงื่อแตกพลั่ก)
(ไปตั้งจู๋รายงานสถานการณ์ DA ที่ฟร้อนก็ได้ นะนะ)

มีสองตอน กรี๊ดดดดด

มีต่ออีกหน่อยครับ
เมาส์ปากกามันสั่นมากเลย  ฮือๆ~

กะจะลงสี แต่ก็สั่นอีก  ฮือๆ~

เหมือนจะไปเห็นงานแอนในเว็บสตู ตอนที่เค้าขอบริจาคไอเดีย ทำโปสการ์ดช่วยน้องหมา
น่ารักมาก โคตรชอบเลย เลยเอามาแปะให้ดูนะ  ยิ้มน่ารัก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ว้าย น่ารักมาก กรี๊ดดดดด
พี่แอนทำเหรอเนี่ย ไม่น่าเชื่อ กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด เฮ้ย

แอนมันแอ๊บแบ๊วได้ด้วย  กรี๊ดดดดด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หวังว่าป้า คงจำไม่ผิดนะ  เอือม

แต่เหมือนจะจำได้ว่า ถามแอนว่าใช้ฟอนต์อะไร แอนบอกว่าเขียนเอง น่ารักมากกกกก (งานนะ) โคตรชอบเลยล่ะ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ลายเซ็นเหมือนจะใช่นะคะ กรี๊ดดดดด

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 126