หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จัก font นี้บ้างค่ะ บอกด้วย  (อ่าน 3134 ครั้ง)
ต้องทำงานส่งอะค่ะ แต่ไม่รู้จัก Font อะค่ะ
จะแนบรูปได้อย่างไรค่ะ บอกด้วยค่ะ
หรือให้ส่ง font ไปดูก็ได้นะค่ะ
ช่วยบอก mail ด้วยค่ะ
ดู font ได้ที่ profile ด้านข้างค่ะ
ยังไงสงสัยเมลล์มาถามได้นะค่ที่ sujaree_k@yahoo.com
หาจนเมื่อยแล้วค่ะ
ขอโทษนะคะ มองไม่ชัดเลย

แต่ถ้าให้เดารู้สึกจะเป็น psl passanan ค่ะ
หาได้ที่ไหนค่ะ รบกวนช่วยบอก / upload 1ให้ด้วยค่ะ
ฟอนท์นี้ไม่มีแจกค่ะ  ฮิ้ววว
รู้ชื่อ font แล้วก็ลองหา ๆ ดูค่ะ
ไม่มีแจกครับ
ไม่สนับสนุนการละเมิดลิขสิทธิ์ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]