หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เพลงใหม่ๆมันหลุดมาจากไหน?  (อ่าน 6485 ครั้ง)
จะใครที่ไหน ก็คนในน่ะแล๊
 หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เฮียปล่อยเอง จะได้ไม่ต้องจ่ายสิบสตางค์ต่อหนึ่งม้วนอ๊ะเปล่า

กร๊าก ชอบ ชอบ เฮียซีเปีย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เฮียหมีอะเหรอ  ง่ะ

กาก
งื้ย เกือบผวน โวย
อ้าว ผวนไปแล้ว โวย  มันเพลงซีเปียไม่ใช่เหรอครับ ไอ้มืดหมี

เทปม้วนล้านล้าน บาทก็ยังได้สิบสตางค์ต่อ 1 ม้วน  กร๊าก

ถูก  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จะเอาแบบจริงจังไหมล่ะ เอือม

พวกที่อัดเสียง อัดแผ่น คนทำมาสเตอร์นั่นล่ะคร้าบบบ  ฮี่ๆ

ถูกต้่องครับ ยิ้มน่ารัก
(ข้อมูลจากลาดพร้าว)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เออ ไปจับซุมปล่อยโน่น อย่ามาหาจับคนขาย
เออ ไปจับซุมปล่อยโน่น อย่ามาหาจับคนขาย

จับซุ่มปล่อย ก็ได้เงินทีเดียวสิครับ ฮี่ๆ

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
หน้า: 1 [2]