หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีโหลดและติดตั้งฟอนต์ (แบบห้วนๆ)  (อ่าน 2984036 ครั้ง)
 :12:ขอบคุณมากคับ โหลดไปใช้แล้ว เย้ๆ
พดดีที่บ้านใช้ Window Vista อยู่ แล้วในControl Panal มันไม่มีที่ให้ใส่ฟอนต์ อ่ะค่ะ
ทำอย่างไรดี
หรือรุ่นนี้ใช้ไม่ได้ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

อ่านแล้วทำตามแล้วค่ะ สามารถใช้ font ที่โหลดใน word ได้แล้วค่ะ

แต่ไม่สามารถใช้ใน power point ได้น่ะค่ะ

ทำอย่างไรดีคะ

ถ้าเคยบอกแล้ว แต่หาไม่เจอ ต้องขอโทษด้วยนะคะ
ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ  อืมมมมห์
รบกวนพี่ ๆ ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
พอดีโหลดตามที่พี่สั่งทุกอย่างเลยมะได้ข้ามขั้นตอนเลย
แต่ก้อทำไม่สำเร็จค่ะ ถึงขั้นตอนสุดท้ายที่ลากเม้าส์ข้างซ้ายค้างแล้วลากค่ะ
แต่ข้อมูลไม่เข้าเครื่องค่ะ งง อยากได้ฟอนต์มากๆเลย
โหลด AgaraDull ไม่ได้ เป็นเพราะอะไร

โหลด AgaraDull ไม่ได้ เป็นเพราะอะไร

ก็ดาวน์โหลดได้ปกตินะครับ เพิ่งไปลองมาเมื่อสักครู่ ก็ได้นะครับไม่มีปัญหา
ใช้อะไรดาวน์โหลดครับ IE หรือ Firefox

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ลันล้า
ดีนะคะ ฝีมือคนไทย
อุ๊+++

วาวววาว

ขอบคุนค่ะ
ถ้าลงไม่ได้อีกคงต้องเลิกใช้คอมค่ะ

ขอบุคุณอีกรอบค่ะ ฮี่ๆ
ขอบคุณมากเลยนะค่ะพี่ จ๊วบ
ขอบคุนค่ะ
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 21