หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีโหลดและติดตั้งฟอนต์ (แบบห้วนๆ)  (อ่าน 2984018 ครั้ง)
ถามหน่อยนะคร้าบ??????
พอเราโหลด font  ไปแล้วจะทำไงจึงจะไปใช้ใน  microsoft   word
ตอบด้วยนะคร้าบ................. ฮือๆ~  กรี๊ดดดดด ไหว้ งง งง งง กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด เหวอ

อ่านหน้าแรกเลยครับพี่น้อง

กินรอบวง
FireFoxมีเวอร์ชั่นไทยไหมครับ

ไปดูที่นี่เลยค่ะ http://firefoxthai.com/

:08:ไม่เคยรู้มาก่อนว่ามีกระจู๋นี้ ไอ้เรามั่วสุดๆ :07:จนทำให้วิ่งไปวิ่งมาระหว่างคอม(ห้องเรียน)กับคอม(ห้องเน็ต)ตั้งสามรอบ โห
แต่มาได้อ่านแล้วก็ต้องชมตัวเองล่ะนะ  :02:มั่วได้เก่งดีนี่หว่า..... :35:เหมือนที่อธิบายเด้ๆเลยนะจะบอกให้  เจ๋ง

ชื่อของพระเอก(นิยายเรื่อล่าสุด)คือวูฟ
ช่วยสอนการดาว์นโหลดด้วยค่ะ ทำตามวิธีแล้วแต่ไม่เห็นมีใน front เลยค่ะ
ทำไงต่อ ช่วยสอนด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ ลันล้า
thank you so much!!! ยิ้มน่ารัก
คือ ว่า โหลดละก็ติดตั้งเรียบร้อย ค่ะแต่ปัญหาคือ

อยากให้ทุกฟอร์นที่เราโหลดมาอยู่ร่วมๆกัน ติดๆกันเลยอะ
ไม่ไปรวมกับ ฟรอน ดั้งเดิมที่มีมาอยู่แล้วอะค่ะ มีวิธีไหนมั้งค่ะ
ช่วยรบกวน ตอบหน่อยนะค่ะ

คือมันลำบากตอนใช่อะ หาแล้วหาอีกกว่าจะเจอแต่ละอันเหอๆๆ
งั้นคงต้องพยายามเข้าครับ เหอๆๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณค่ะ อ่านปุ๊ป ใช้เป็นปั๊ปเลย 55+
 :13:ผมยังงงอยู่เลยคับช่วยทำให้กะจ่างกว่านี้ได้ไหมคับ
ไม่ได้ครับ 3cษ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอโทษนะครับอยากใช้ตอนนี้ใช้ในmacได้หรือยังครับ
ใช้ได้นานแล้วครับ

ปกติก็ใช้บนแมคได้นะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอบคุนน้า ไม่เห็นมีอะไรให้อ่านเลยอะ
ถ้าไม่มีก็ไม่ต้องอ่านก็ได้ครับ

Reading Learning & Sharing
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 21