หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีโหลดและติดตั้งฟอนต์ (แบบห้วนๆ)  (อ่าน 2984083 ครั้ง)
โอเคครับ เดี๋ยวผมส่งให้ถึงบ้านทุกฟ้อนเลย เอือม

งั้นขอด้วยนะ  กร๊าก
"Unble to install the font"

ซะงั้นอะเรา
ก็ว่าทำไม่ทำไม่ได้สักกะที ลันล้า
คือว่าเราไม่ได้อ่าน ข้อที่ 4 ดีๆอ่ะ ฮิฮิ...

มันต้อง 'double click' ที่ 'font.zip' ที่โหลดมาก่อน
แล้วค่อยลาก 'font.ttf' ไปไว้ใน 'Fonts' folder  (อิอิ)

ยินดีด้วยครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คือว่าอยากจะรู้ว่าติดตั้งแล้ว แล้วจะใช้ยังไงค่ะ
ขอบคุนมากกกกกกกกกกกกค่ะ ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า
ขอบคุณมากๆครับ
ขอบคุนมากคะ
อยากรู้มานานแล้วชัดเจนมากจิงๆเอ้า หัวเราะไห้ดังๆ เกย์ออก
งงค่ะ...โหลดแล้ว  จับใส่ ฟร้อนท์  ในคอนโทรล พราเนลแล้วอ่ะ  จะให้ตัวอักษรมันเป็นตัวน่ารัก ๆ ในสเปซทำยังไงล่ะค่ะ  หนูงงจัง  พี่ๆ สอนทีน้ะค่ะ
เวลาเอาไปใช้อ่ะต้องใช้ไรหรอ

หน้ามึน หน้าแตก ฮือๆ~ งง งง งง งง งง งง งง
ชัดเจนแจ่มแจ้งมากๆ
ถ้าร฿ช่วยบอกเราหน่อยเพราะมันไม่ได้อ่ะม อะไรก็ไม่รู้ขึ้นมาพอกดOKก็หายไปเลยง่าแง้ ฮือๆ~ ฮือๆ~
ถ้าอธิบายคำว่าอะไรก็ไม่รู้ได้ ก็จะช่วยตอบได้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขออนุญาตเอาไปใช้นะคะ

ทำเก่งมากๆเลย

ขอบคุณค่า ^^
ขอบคุณมากๆสำหรับวิธีติดตั้ง ข้าติดหนี้บุญคุณท่าน ท่านคือผู้ที่ก่อเกิดโลกใบใหม่ ดีใจสุดๆ เราทำได้ เราทำได้555555 กร๊าก(ทำตามแบบอย่างข้อ8) :46:ขอบคุณจากใจคร้าบบบบบบบบบบ
กร๊าก เจ๋ง

โหหห
หาวิธีตั้งนาน
ขอบใจนะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 21