หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีโหลดและติดตั้งฟอนต์ (แบบห้วนๆ)  (อ่าน 2984031 ครั้ง)
ไม่มี control panel อ่ะ เครื่องบ้าไรเนี่ย
มีถังซักแห้งไหมครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้ามีล่ะเครื่องซักผ้าแน่ ๆ  กร๊าก
ทัมไงมันก้อไม่ได้อยู่ดีขอปรึกษาหน่อยนะคะช่วยตอบที ฮือๆ~
ติดที่ขั้นตอนไหนครับ โพสต์ถามเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นี่คือวิธีโหลดและติดตั้งฟ๐นต์แบบง่ายที่สุดในโลกแล้วครับ
ผมเข้าใจว่าแต่ละคนมีความรู้ ความถนัดคนละด้านกัน
ดังนั้นการลงฟอนต์สักตัวในเครื่องไม่ได้นี่ ไม่ผิดครับ
แต่พอถามมามากๆ เข้าก็เลยรื้อบทความอันเก่ามาให้อ่านอันนี้แทน
จะได้เก็ตกันทุกคนตั้งแต่เบสิ๊กเบสิกสุดเลยนะ

แน่นอนว่าผมคงต้องสาธิตโดยใช้โปรแกรม Internet Explorer อี๋~
ส่วนใครใช้ Firefox ก็.. ก็ดีแล้วแหละครับ ฮิ้ววว (เปลี่ยนใจมาใช้หมาย่างกันเถอะ)

ถ้าคุณอ่านวิธีลงแบบห้วนๆ แล้วแล้วยังมีปัญหาทางบ้านอยู่
ให้อ่านกระจู๋นี้ต่อครับ - http://f0nt.com/forum/index.php?topic=9006.0

ป.ล.
โพสต์ต่อไปนี้ขอประหยัดคำพูดหน่อยละกัน เพราะรู้ว่าเขียนไปก็ไม่อ่านกัน อี๋~
ทำไมต้องแอบอ้างมาตอบกันด้วยอะ ง๊ง งง งง
กระทุ้นี้แหล่ะ ทำให้เหมี่ยวได้ฟอนต์ดีๆมาใช้ จริงจริ๊ง

แก้ไข
ไปทำงาน เพาเวอร์พอย(เขียนผิดไม่ว่ากันนะ)ที่โรงเรียน มีฟอนตืเว็บพี่ๆตรึมเลย
ปลื้มแทนค่ะ หน้าห้องคอม มองดูรู้เลยล่ะ ฟอนต์เว็บนี้ทั้งนั้นเลยค่ะ
เป็นปลืม ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิ.ย. 2007, 19:35 น. โดย มะเหมี่ยวค่า » บันทึกการเข้า

ขอบคุนน้า >__________________<~  หื่น  ฮี่...  ปลื้ม (อิอิ)  ฮี่ๆ  กึ๋ยๆ  เจ๋ง  แป๊ะยิ้ม  คริคริ  ยิ้มน่ารัก   กรี๊ดดดดด

ไม่มี control panel อ่ะ เครื่องบ้าไรเนี่ย

สงสัยจะเครื่องบิน กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ขอบคุณคะ เอือม เอือม
ดีจังเลยมี on-screen keybord เป็นภาษา ไทย ด้วย เจ๋ง
ทำม่ะได้อ่ะ TToTT
ไม่มีข้อ 4 ง่ะ- - :05
พี่แอนไม่ต้องมาอำเลยนะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แจนนนนนน

1 2 3 อ๊ะ น 6 ตัว
ตัวปลอม  หมีโหดดดด
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 21