หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีโหลดและติดตั้งฟอนต์ (แบบห้วนๆ)  (อ่าน 2984026 ครั้ง)
ขอบคุณครับ  อ้วก
แนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ เจ๋ง
อ๋อ มัน อย่างนี้นี่เอง     โห
เข้าโปรแกรมติดตั้งแบบรุปยังไงอ่ะคร๊
ถ้าตามรูปในหัวข้อที่ 4 คือใช้ โปรแกรม WinRAR ครับ

http://www.thaiware.com/main/info.php?id=1523

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอ่อ ขอถามนะครับ ติดตั้งเสร็จแล้วจะเข้าไปเลือกเปลี่ยนฟอนต์ต่อยังไงหรอครับ  งง
ใช้โปรแกรมอะไร ก็จิ้มเลือกเปลี่ยนในโปรแกรมนั้นแหละครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แบบว่า.....มันต้องหัวเราะด้วยหรอเนี่ย
 ง่ะ
ตัวนี้ TH Charm of AU สระมันหาย บอกวิธีพิมพ์ให้สระสมบูรณ์หรือแก้ไขให้มันสมบูรณ์หน่อยค่ะ
ท่านกูรูฟอนต์ทั้งหลาย
ตัวนี้ TH Charm of AU สระมันหาย บอกวิธีพิมพ์ให้สระสมบูรณ์หรือแก้ไขให้มันสมบูรณ์หน่อยค่ะ
ท่านกูรูฟอนต์ทั้งหลาย
ถามกว้างๆ แบบนี้ก็ตอบไม่ถูกครับ ไม่รู้ข้อมูลอะไรเลยนอกจากชื่อฟอนต์
เพราะทั่วไปเขาก็ใช้ได้ปกติดีนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พิมพ์ในโปรแกรมไหนครับ วินโดวอะไร

ก่อนอื่นผมขอ สวัสดี ยักษี ยักษา ทุกตน จากน้องใหม่ครับ ผมขอขอบคุณทีมงานและผู้ที่ร่วมสร้างสรรค์ และหวังดีต่อภาษาของชาติ รวมทั้งยินยอมให้ผู้อื่น (รวมทั้งผมด้วย) ได้โหลด ฟอนต์ สวยๆ เก๋ๆ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ ขอบคุณมากครับ ปล. ผมคุยไม่เก่งนะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21