หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีโหลดและติดตั้งฟอนต์ (แบบห้วนๆ)  (อ่าน 2984046 ครั้ง)
พี่คะ มันโหลดไปใช้ไม่ได้ค่ะ พอกดโหลดแล้วมันขึ้นว่า แฟ้มบีบอัดค่ะ โหลดแล้วมันใช้ไม่ได้เลยค่
ใช้โปรแกรมช่วยดาวโหลดอะไรรึเปล่าครับ  งง

ขอบคุณนะค่ะ

ใจดีจัง
แจกฟอนด์แร้วยังบอกการลงอีก
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

:))))*
อธิบายให้ละเอียดกว่านี้หน่อยได้มั้ยคะ

คือว่าไม่ค่อยเข้าใจอ่ะค่ะช่วยหน่อยนะคะ

เราไม่เข้าใจๆ

แต่อยากได้มากก

แต่ยังไงก้อขอบคุงก่อนนะคะ^ ^
ขอบคุณหลายครับ
 :12:สุดยอด เจ๋งจริง ๆ ทุกคนเล้ยครับ ขอบคุณมากครับ ผมพึ่งรู้นะครับ ว่ามีเว็บมีประโยชน์ แสนดี ง่ายดาย และ...สุดยอด ไม่รู้จะบอกว่าอะไรแล้ว เอาเป็นว่า นายแน่มาก ทุกคนเลยครับ....(ขอเว็บไปบอกต่อรุ่นน้อง ๆ ๆ ๆ ) สาธุ ขอให้บุญนี้ ทำให้ทุกคนได้เกรด A กับทุกเรื่องเลยครับ ไหว้
น่ารักค่ะ ทะลึ่งอีกตะหาก... แป๊ะยิ้ม (แจ๋ว แจ๋ว) แป่ว แบร่
ขอบคุณคับ ละเอียดดีครับมีรูปด้วย  แป๊ะยิ้ม

ขอบคุณมากค่ะ

ฉลาดขึ้นหลังจากดักดานมานาน  ฮือๆ~

เปิดให้โหลดแถมยังช่วยบอกวิธีติดตั้ง
ใจกว้างมากๆเลยค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)
ขอบคุนอย่างแร๊งงงงงงงงงงงง

ฉลาดก็วันเนี้ยยย
ขอบคุณค่ะ มึนตึ้บ
ลันล้า :33ขอบคุณนะค่ะ ทำได้ซะทีแล้วหล่ะทีเนี๊ยะ
ทำไมดรีมยังโหลดไม่ได้อะค่ะ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~  วิธีที่พวกพี่บอกก็นั่งทำแล้วก็ยังไม่หาย

ที่เวลาโหลดแล้วไม่ขึ้นเซฟอะค่ะมันโหลดเองเลยอะ  ลองแก้ที่Control Panel >> Folder Options ก็ไม่หายเพรราะส่วนที่พี่บอกไม่มีอะค่ะ

ดรีมโหลดกับโน๊ตอะ อยากได้อะช่วยหน่อยนะคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21