หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีโหลดและติดตั้งฟอนต์ (แบบห้วนๆ)  (อ่าน 2984065 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ

ฟอนต์ที่นี่สวยมากค่ะ  ชอบ ๆ

แต่พอกดโหลดแล้ว มันก็ให้ใส่ พลาส อ่ะค่ะ

ต้องทำยังไงหรอค่ะ ช่วยตอบทีค่ะ ใครรู้บ้าง

อยากได้อ่ะค่ะ เอาไว้แชท อ่ะ ... T_T ... ฮือๆ~ เศร้า ไหว้
ขอบคุณมากมาย คร่า
ขอบคุนมากเรยค่ะ

หาวิฃะติดตั้ง  ตั้งนานแหน่ะ

ขอบคุนจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบคุนนะค้า
มันก็ยังใช้ไม่ได้อ่ะค่ะ

ติดตั้งตามวิธีแล้ว Photoshop

ก็ยังใช่ไม่ได้อ่ะคะ
ขอบคุณสำหรับคำอธิบายคะ  ลันล้า
สุดยอด
จะขอนำฟ้อนต์นี้ไปใส่ปกนิยายค่ะ

สามารถทำได้ไหมคะ
โทษทีค่ะ ลืมบอก

เป็นฟ้อนต์ เล่นรุนแรงของคุณน่ะค่ะ
เชิญเลยจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณมากค่ะ  ไหว้
ใครก็ได้ตอบทางเมลได้มั๊ยค่ะ คืออยากเปลี่ยนชื่อฟอนท์ให้หาง่ายทำยังไงดีค่ะ พยายามแล้ว แต่พอติดตั้งมันไม่เห็นเปลี่ยนให้เลย ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะค่ะ
รบกวนนิดนึงนะคะ  คือว่าโหลดมาแล้วก้อเอาฟอนต์ลงใน control panal เรียบร้อยอย่างที่อธิบายหมดแล้ว แต่พอเอาไปใช้ใน hi5 ทำไมถึงยังไม่เปลี่ยนแบบฟ้อนต์แบบที่เราโหลดมาคะ ยังเป็นฟ้อนต์แบบเดิมอยู่เลย  รบกวนบอกด้วยนะคะ
รบกวนนิดนึงนะคะ  คือว่าโหลดมาแล้วก้อเอาฟอนต์ลงใน control panal เรียบร้อยอย่างที่อธิบายหมดแล้ว แต่พอเอาไปใช้ใน hi5 ทำไมถึงยังไม่เปลี่ยนแบบฟ้อนต์แบบที่เราโหลดมาคะ ยังเป็นฟ้อนต์แบบเดิมอยู่เลย  รบกวนบอกด้วยนะคะ

f0nt ที่ลงไว้ใช้ในเครื่องของเราเท่านั้นนะครับ

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
ตามนั้นแหละจ้ะ ถ้าคนไหนเขาไม่ได้ลงฟอนต์นี้เราก็จะไม่เห็นนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21