หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีโหลดและติดตั้งฟอนต์ (แบบห้วนๆ)  (อ่าน 2984038 ครั้ง)
ขอบคุณคร๊าบบบบบ   กร๊าก กร๊าก กร๊าก
 :32:แต้งกิ้วหลายๆเด้อดีจังเยย
ทำได้ถึงข้อ 4 เองแล้วก็ไปไหนไม่ได้แล้วทำงัยดีหล่ะ
ขอบคุงมากกกกครับ :45:ห
ขอบคุณมากๆค่ะ... instruction เคลียร์มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (รู้ด้วยว่า control panel ของเราจะหน้าตายังไงต้องไป switch ยังไง) ขอบคุณจริงๆค่ะ :) ดีใจมากเลยที่โลกนี้มีคนอย่างคุณ (ที่เข้าใจคนไม่ถูกกับ technology อย่างเรา -_-''')
 :44:โหลดออดิชั่นตรงไหน
พี่ๆ หนูชอบพี่ๆมาก เจ๋งคอตๆๆๆ
 เศร้าโหลดไปแล้ว zipก็แล้ว แต่พอลากไปไว้ในFolder Font ทำไม้ได้ window ขึ้นอะไรมาเตือนซักอย่าง งง ๆ ล้วก็ ทำอะไรต่อไม่ได้เลย
 โครรู้คำตอบช่วยตอบด้วยนะจ๊ะ

ไหว้
ขอบคุณมากครับ แต่เดี๋ยวผมจะส่งนรกไปให้นะครับ 3cษ
เศร้าโหลดไปแล้ว zipก็แล้ว แต่พอลากไปไว้ในFolder Font ทำไม้ได้ window ขึ้นอะไรมาเตือนซักอย่าง งง ๆ ล้วก็ ทำอะไรต่อไม่ได้เลย
 โครรู้คำตอบช่วยตอบด้วยนะจ๊ะ

ไหว้
Capture หน้าต่างเตือนมาให้ดูกันหน่อยซิครับ บอกว่าเป็นหน้าต่างเตือนเฉยๆ เป็นข้อมูลที่กว้างมากไปครับ

ขอบคุณมากครับ แต่เดี๋ยวผมจะส่งนรกไปให้นะครับ 3cษ
  ใช้อีโมฯ ดุเดือดไปหรือเปล่าครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอบคุณมากๆนะคะ นี่เป็นการโหลดฟอนต์ครั้งแรกของฝ้ายเลยคะแล้วก็ผ่านไปได้ด้วยดี ขอบคุณนะคะ
 ยิ้มน่ารัก ขอบคุณครับ
ขอบจัยจร้า เอิ๊ก เอ๊ก
ไม่เคยทำข้อสุดท้ายอ่ะพี่แอนนน  ฮี่ๆ

B U N ~ N U B
ขอบคุณมากค่ะ จากที่ลงไม่เป็นเลย ก็ได้ความรู้เพิ่มค่ะ ขอบพระคุณจริงๆ
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21