หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 46

ผู้เขียน หัวข้อ: งานระดับหมี  (อ่าน 178550 ครั้ง)
3cษ โวย A>E

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก
ตามเจอเร็วจัง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก
หมีโหด~

พยายามแล้วค่ะ  ฮือๆ~

สวยครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)    เจ๋ง

กร๊าก

หมี๊ กร๊าก
น่าัรัก  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
พยามต่อไปนะน้อง สู้ๆ เจ๋ง

หมีทำหน้าเรียบร้อย น่ารักดีนะ ปลื้ม
น่ารักมากเลย  กรี๊ดดดดด
น่ารัก  กรี๊ดดดดด

Reading Learning & Sharing
เออ น่ารักจริงๆ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แหม ชมกันยังงี้ อรว่าจะไปประกวดมิสทีนไทยแลนด์แล้วค่ะ  กรี๊ดดดดด

อายุ ไม่เกิน ถึงแล้วหรือครับ?  ยิ้มน่ารัก

Reading Learning & Sharing
เมื่อคืนฝันค่าาาาาาาา  หมีโหด~

ฝันว่าไปโลตัสซักที
ก็เดินเข้าห้าง ก็เป็นประตูอัตโนมัติ เลื่อนฟืดๆ
อรก็เห็นแล้วค่ะว่าหน้าประตู มันเป็นหญ้ารกๆ มีโคลนแบบเพิ่งฝนหยุดตกน่ะค่ะ

อรเดินเข้าไปกะหมีเล็ก กำลังจะขึ้นบันไดเลื่อน
พ่อร้องว่า "งูๆ!!"

อรเลยวิ่งไปดู เจองูอยู่หน้าประตูเลื่อน ตรงที่มีหญ้า
เ็ป็้นงูสีส้มตัวใหญ่
ยาวประมาณเมตรกว่า  กรี๊ดดดดด

อรก็กลัวนะคะ แต่อรอยู่ในห้างแล้ว ก็เลยไม่กลัวมาก ก็เดินไปขึ้นบันไดเลื่อน ระหว่างกำลังอยู่บนบันได
อรก็ได้ยินเสียงโวยวายๆ จากข้างหลัง
จับใจความได้ว่า งูมันเลื้อยเข้ามาแล้ว
อรเลยจะหันไปดู แต่แล้วก็....

งูมันพุ่งมากัดก้นค่ะ  โวย
ตกใจมาก ล้มคาบันไดเลย

ในใจก็พลันคิดว่า "ใครจะมาดูดพิษให้ล่ะนี่"

แล้วอรก็หมดสติ แล้วก็ตื่นค่ะ  หมีโหด~

แสดงว่าจะเจอเนื้อคู่  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 46