หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: เก้อแสดงงาน  (อ่าน 188054 ครั้ง)

รูปนี้กระแทกใจ

อยากจะบวกให้สักร้อยเป็นค่าแสดงผลงาน

งบน้อย
สวยโว้ย ปลื้ม

นานๆ จะเข้ามาที
ชอบรูปเดียวกับพี่อุ้ย กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
รอดูงา่นที่ทำได้ตังค์ครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

ส่วนงานวาดเล่นนี่ ขอแนะนำว่าอย่าไปกินยาถ่ายพยาธินะครับ
กลัวว่าจะเสียแรงบันดาลใจในการทำงานไปฉิบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบงานพี่เก้อร์มากครับ  กรี๊ดดดดด อัพทีสีสมาโชว์หน่อยสิครับพี่  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ชอบงานพี่เก้อเหมือนกันค่ะ

ติดตามๆ

ขอบคุณทุกท่านที่ติชมครับ 
ขอบคุณจริงๆ อ่านทุกข้อความแล้วปลื้มมากครับ  ยิ้มน่ารัก

นอกจากร้องเพลงเพราะแล้วยัง .... กรี๊ดดดดด

ผมฝึกร้องเพลงเยอะกว่าฝึกทำงานพวกนี้อีกนะครับเนี่ย  กร๊าก

มาทางงานที่ประกอบเป็นอาชีพบ้าง
มันไม่ได้ดูแนว แว้วๆอะไรตรงไหนหรอกครับ
งานมันมีโจทย์มาให้ มีปัจจัยนี่นั่นนู่นมากำหนดมากมาย
แต่ที่ทำสำหรับรายการโอไอซีก็ดีนะครับ ที่กำหนดมาก็แค่ข้อความ
และคอนเซ็ป จะทำเป็นแบบไหน กราฟิกยังไงนี่ ขึ้นอยู่กับเราล้วนๆ
โดนด่าก็โดนคนเดียว  ง่ะ

นี่คือที่เคยโพสโชว์ไว้ครั้งหนึ่ง นานมาแล้ว
เป็นครั้งเดียวที่เคยโพสงานที่ทำแล้วได้สะตังค์ 

ไตเติ้ล 1

ไตเติ้ล 2

ไตเติ้ล 3

ทีเซอร์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ค. 2007, 01:44 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

I ROCK , THEREFORE I AM
งุงิมากเลยพี่เก้อ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช้โปรแกรมอะไรทำครับพี่  กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด สุดๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ก็รายการเขาเอาไว้ให้เด็กวัยรุ่นดูไงครับ  เอือม

นี่พวกไตเติ้ล,ทีเซอร์,คีย์ซีน ฯลฯ
ส่วนใหญ่จะเป็นคอนเสิร์ตต่างๆ

ที่เห็นนี่ คงสัก 5 เปอร์เซ็นต์ของที่ทำนะครับ นอกจากนี้เค้าคงให้เอาออกมาหรอกนะ
ก็พวกคลิปนี่นั่นนู่น ไตเติ้ล คีย์ซีน โปรโมทนักร้องเกือบทุกอันที่ฉายในรายการปีที่แล้วน่ะครับ

จริงๆทำกอล์ฟไมค์ และจีจูเนียร์เยอะสุดนะ แต่ไม่มีติดมาเลย

อันนี้รวมมั่วๆ มีไตเติ้ลรายการทางช่อง 9 เดี๋ยวนี้น่าจะยังมีอยู่นะครับ
แนวๆสารคดีนำเที่ยว แต่ไม่ใช่คอนเซ็ปต์นี้แล้ว ตอนที่ใช้คอนเซ็ปต์นี้
นอกจากทำไตเติ้ลแล้วยังเขียนบทรายการอีกด้วย ทีแรกเขาก็จ้างทำไตเติ้ลนี่แหละ
แล้วยังไงไม่รู้ เค้าดันรู้ว่าเขียนบทได้ เลยได้ทำต่อจากนั้นอีกนานเลย  ง่ะ

ส่วนที่เหลือ ก็ประมาณกราฟิกฉายในคอนเสิร์ต ของอะไรมั่งไม่รู้
แถวๆบุดด้าเบลส เอ็ม พันช์ อะไรแบบนี้แหละ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ค. 2007, 02:04 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

I ROCK , THEREFORE I AM
กรี๊ด พี่เก้อ

งานน่าสนใจมากเลยค่ะ สวยๆๆ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ติดตามผลงานพี่เก้อมานานแล้ว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เยี่ยมมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก (แจ๋ว แจ๋ว)

พี่เก้ออออออ
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 40