หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ภาพถ่ายจากโทรศพท์มือถือ  (อ่าน 225419 ครั้ง)
ซูุมหน่อยซิครับ ออปเจ็กเล็กไปหน่อยครับ  แอบหื่นกระดี๊กระด๊า

ถูกตัดหน้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ทีหลังถ่ายแบบนี้นะครับ ตามหลักการถ่ายรูปเด๊ะ

หื่น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ต๊าย  กร๊าก  กร๊าก
 เอาแว่นขยายส่องแทนดีกว่าไหมครับ  คริคริ

วันนี้ว่าง พี่เค้าเอา dopod มาใช้และคอมเอโดนช่างมายึดไปเช็ค เลยมานั่งปั่นบอร์ดดีกว่า

เกย์ออก

เห้ยแบบ เอาไปปรับอีกนิดเนี้ย ปั่นผ่านเว็บได้เลยนะเนี้ย  เจ๋ง

รายชื่อกระจู๋  (แจ๋ว แจ๋ว)

หมอแมวปั่น

อีแมะ ดูแบบนี้แล้วแนวดีแหะ  เจ๋ง

คั่นหน่อยกลัวหน่วง  ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เออ เจ๋งดีแฮะ ชอบตรงหน้าอีโม กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ใช้ ไออี นะ  เกย์ออก

แต่ทำไมไม่รู้ เจอเออเรอนี้เวลาจะปั่น (เป็นบางที)

เออเรอไม่ว่า แต่โดนตัดหน้า ต้องฆ่ามัน  โวย โวย โวย

โหลดภาพก็ยังโออยู่  เจ๋ง

ปล. เอา dopod มา sync กับคอมนะครับ ใช้เนตของบริษัทไม่ได้ GPRS แต่อย่างใด  ยิ้มน่ารัก

จบการแสดงแต่เพียงเท่านี้  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อรี๊ยยยยย 3cษ อี๋~ A>E

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะอวด dopod  หรืออวดรูปถ่ายนะเนี่ย  หมีโหดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....

อ๋ออวดรูปถ่ายครับ ถ่ายด้วย w800i

คล้าย ๆ ตอนจอยเล่นกะโนเกียเลย แต่ของจอยใช้ opera  ฮิ้ววว
โชว์ต่อ ถ่ายเมื่อเช้านั่งรอเค้าซ่อมรถ
ฟ้าหลังฝนสีแปล๊กแปลก เมฆปุยขาว ๆ ลอยเต็มไปหมด  ปลื้ม

เมฆเป็นเม็ดๆ กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
อยากโชว์มั่ง แต่กว่าจะได้ต่อเข้าคอม อี๋~

ฮิ้ววว

โชว์อีกเมฆอีกแล้ว ก้อนเบ้อเริ่ม

เห็นรุ้งด้วย
 โห เมฆรูปแรกน่ากลัวนะครับ

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 49