หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ภาพถ่ายจากโทรศพท์มือถือ  (อ่าน 225415 ครั้ง)
  ใช่ครับ ยิ่งสมอลทอล์กแบบบลูทูช ไม่มีสายมาให้เกะกะ หนีบหูไวู้เป็นขบวนการมนุษย์ห้าสี หรือหน่วยปฎิบัติการพิเศษไปเลย  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เครื่องบักปิงก็ไม่มี มันบอกว่าเป็นเทคโนโลยีที่ตกรุ่นไปแล้ว กร๊าก เอือม

นี่ต้องซื้อสายเคเบิ้ลเพิ่มใช่มะ

เครื่องอรมีจ้ะ เครื่องพี่สนุกเกอร์น่าจะมีนะเครื่องใหม่อ่ะ หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เกย์แอบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เออ
ถึงพี่แอน

พี่ตี๋บอกมาว่า มือถือโซนี่เกือบทุกรุ่น มีทั้งใต้แดงและฟันฟ้านะ
จริงมั้ยเดือนก็ไม่รู้เหมือนกัน หมีโหดดดด

ไอ้ที่มีที่เสียบกับหู
มันเรียกว่าอะไรเหรอครับ ผมเรียกแต่ว่า
เสค้าเตอร์  กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
เออ
ถึงพี่แอน

พี่ตี๋บอกมาว่า มือถือโซนี่เกือบทุกรุ่น มีทั้งใต้แดงและฟันฟ้านะ
จริงมั้ยเดือนก็ไม่รู้เหมือนกัน หมีโหดดดด

จริง!!

Today you , Tomorrow me.
มันเรียกว่าอะไรเหรอครับ ผมเรียกแต่ว่า

สมอลทอล์กก็เสียบกะหูนะคะ (อิอิ)

เออ
ถึงพี่แอน

จริง!!

อ้ะ งั้นโอเช
พอดี พี่ตัวเองเป็นสาวกโซนี่ (อิอิ)

แฮนด์ฟรีไร้สายครับ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เป๋ กลับ

ท้องฟ้าระหว่างทางกลับบ้าน อีก 1 ชั่วโมงถัดมาฝนก็ตก
นานนานจะถ่ายได้อย่างนี้สักที   ปลื้ม
 เจ๋ง ถ้าไม่มีกิ่งไม้ติดมาด้านข้างจะดูดีขึ้นอีกครับ เหมือนไม่ใช่กล้องมือถือเลย ป้าจอยถ่ายเก่งครับ

ต๊ายชาย ชมงี้มาหอมแก้มที  กรี๊ดดดดด
    อี๋~ ไม่ไปกระบี่ครับ

ไม่เป็นไรเดี๋ยวตามไปหอมที่กรุงเทพฯ  กร๊าก
น่ากลัวขั้นเทพ เฮ้ย!?

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
need เหรอจ๊ะเอก  เกย์แอบ
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 49