หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ภาพถ่ายจากโทรศพท์มือถือ  (อ่าน 225420 ครั้ง)
มันมีอรูปคล้ายๆ กัน ถ่ายก่อนภาพนั้นนิดนึง

สวยทั้งคู่เลยค่ะ  กรี๊ดดดดด
หมายถึงเค้าเหยอ กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก็ได้จ่ะ  ฮิ้ววว
รูปสวยจังเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไอ้คุณแบงค์ครับ ตั้งชื่อจู๋ตกไม้หันอากาศไปครับ กร๊าก

เอามาโชว์ ถ่ายพลาด แต่ชอบ
ไอ้คุณแบงค์ครับ ตั้งชื่อจู๋ตกไม้หันอากาศไปครับ กร๊าก

เคยแซวตอนแรกๆ ไปแล้ว ไม่มีคนสนใจ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าวเหรอ...  กร๊าก

ท่าทางจะไม่มีคนสนใจจริงๆ
โธ่ๆ หนิงสนใจนะๆ  (อิอิ)

<3.

โชว์มั่ง หมู่บ้านพนักงานค่ะ

ฟ้าม่วงเชียว มีรุ้งด้วยนะ  กรี๊ดดดดด
เหมือนใช้คอมแต่งภาพเลย กร๊าก
ดูไม่เหมือนบ้านจริงๆ น่ะ เหมือนก็อปปี้วางเอา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มิได้แต่งภาพแต่อย่างใดค่ะ  เกย์ออก

เพราะบ้านเพิ่งสร้างเสร็จใหม่ๆมั้งคะ มันเลยดูไม่เหมือนบ้าน....เอ๊ะ..เกี่ยวมั้ยนี่ 555

ไม่เคยเห็นฟ้าสีนี้เลย  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยังไม่ได้ปลุกเสกความเป็นบ้าน  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

โชว์มั่ง หมู่บ้านพนักงานค่ะ

ฟ้าม่วงเชียว มีรุ้งด้วยนะ  กรี๊ดดดดด

ฟ้าช่วงเย็นเหรอ สีสวยๆ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 49