หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ภาพถ่ายจากโทรศพท์มือถือ  (อ่าน 225391 ครั้ง)
โนเกียกล้องมันดีอย่างนี้นี่เอง  เกย์ออก
ชอบครับบรรยากาศแบบนี้ถ่ายด้วย n90 งามทีเดียว กรี๊ดดดดด ที่ผมถ่ายมา 3230 ครับ
จะซื้อกล้องแพงๆ ไปทำไม
ในเมื่อมือถือก็ถ่ายได้สวยขนาดนี้แล้ว (แจ๋ว แจ๋ว)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวยชะมัด  กรี๊ดดดดด

ไปถ่ายมั้งดีกว่า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แหม จู๋เข้าทาง  คริคริ เคยใช้บ่อยเหมือนกัน บางทีรีบเก็บของ
เตรียมตัวเข้าป่า ดันลืมกล้องดิจิม่อนไปด้วยซะงั้น
ก็เลยต้องเอาโทรศัพท์นี่ล่ะ ถ่ายเอาหน้ารอดไปก่อน
ง่ะ

ตอนขึ้นเขาใหญ่ครับ ฝนพรำๆ แดดก็ไม่มี
เลยปรับโหมด contrast ซะปรี๊ดไว้

เพื่อนเขาเอากล้อง SLR มากดกันโครมๆ
ผมต้องเอามือถือตามถ่าย

แต่มันง่ายอย่างนึง คือจับถนัดมือดี
กดตูมเดียวไม่ต้องเล็ง

ส่วนเรื่องคุณภาพ ก็ว่ากันอีกเรื่องครับ
แค่ถ่ายเก็บไว้กันลืมเฉยๆ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สวยครับลุงโก้ ส่วนเรื่องคุณภาพถ้ามันใช้แค่โพสในเวบก็ใช้ได้นะเน่ีย  ยิ้มน่ารัก
ปัญหาที่เหมือนๆ กันระหว่างกล้องจากมือถือ
กับกล้องดิจิม่อนคือ ซูมเมื่อไหร่ ภาพจะมีนอยส์ เมื่อนั้น
ตรงนี้ล่ะครับ เซ็งสุด ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

ถ่ายที่มืดด้วยครับ  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อู้ววววว  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ไม่ถ่ายมันแหละ อายเค้า  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
กล้องจากโทรศัพท์มือคุณภาพยังไม่ถึงจริงๆครับ แต่ก็ยังดีกว่าไม่มีอะไรบันทึกความทรงจำดีๆเอาไว้นะครับ อ้วก(น้ำเน่าจริงๆเลยเรา)
หมีโหดดดด

นี่ใครเหรอครับ ขาวจัง น่ารักด้วย  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
นางแบบสาว อ.ค่ะ กำลังดัง  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หลังจากที่ ลุงตั้ม_ณัฐพนธ์ แอบอ้าง รูป นางแบบสาว อ.ค่ะ กำลังดัง มาลง ทำให้ไม่มีใครกล้าโพสอีกเลย ฮือๆ~
ปิดจู๋นี้ได้เลย
 ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ่าว

จะปิดจู๋กันแล้วเหรอคะ  ฮิ้ววว

ว่าจะหามาโพสจั๊กหน่อย

ชอบถ่ายรูปด้วยมือถือเหมือนกันค่ะ  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 49