หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ภาพถ่ายจากโทรศพท์มือถือ  (อ่าน 225438 ครั้ง)
สมัยแม่เป็นพญาบาลมีเพียบเลย มีผ่าตัดก็มี แม่ชอบเอามาตัดด้ายเย็บผ้า หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สมัยแม่เป็นพญาบาลมีเพียบเลย มีผ่าตัดก็มี แม่ชอบเอามาตัดด้ายเย็บผ้า หมีโหด~
ตกลงว่า หมีผ่าตัด มีดผ่าตัด หรือ คีมผ่าตัด ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มีดค่ะ  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

สเต๊กตรงคลอง 5 ครับอร่อยด้วยถูกด้วยใครไปทแถวนั้นลองแวะนะ
ถ่ายสเต๊กไม่ทัน

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ถ่ายจากมือถือ  หมายถึงเอามือถือกล้องใช่มั้ย โวย

อ๊ากซ์ซซซซซซซซ   ขนุนในน้ำเชื่อม  :หิว: โวย หื่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กล้องมือถือครับ n73  ไอ้มืดหมี

หูยยยยย

กินรอบวง
เมฆสุดยอดครับ วาดเองเปล่าน่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมฆสุดยอดครับ วาดเองเปล่าน่ะ

บรัช ps ครับ  อืมมมมห์
.
.
ไม่ใช่ละ รู้สึกจะถ่ายวันเดียวกับที่พี่อู๋ถ่ายเมฆอ่ะครับ

วันนั้นเทวดาคงท้องเสียนะ
ขี้ออกมากระจายฟ่องเต็มท้องฟ้า เป็นเกล็ดๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ชบา(?)ที่โรงเรียน(ที่มีตูรดน้ำอยู่คนเดียว ฮือๆ~)

บันไดเท่ห์ดีครับ  กรี๊ดดดดด
รูปเค้าโชว์ดอกไม้ไม่ใช่หรอครับ  ไอ้มืดหมี

เมฆตอนดวงอาทิตย์จะตก

ไม่มีเรือ  ชิ
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 49