หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ปก CD  (อ่าน 9529 ครั้ง)
เออ กำลังออกแบบปกซีดีอยู่อ่ะครับ
แต่
ไม่มีไอเดียเลย  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ใครมีตัวอย่างปก cd สวยๆ ไอเดียออกแบบเจ๋งๆมั้งอ่ะครับ
ช่วยด้วย  ฮือๆ~

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
http://stu45.com/forum/index.php?topic=1205.0
ลองดูอันนี้ครับ มีเพียบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับพี่แอน

ปล. + กระทู้หนังสือ cg ไปแล้วอ่า รอแป้บนะครับ

แถ....

อู้ว เท่

ไม่ค่อยเลย ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ถามจริงๆ นะครับพี่โอ๋ห์
ชื่อ P2Warship นี่คิดนานไหมครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ha ha ha.... ไม่นานครับ... แค่แปล  สากกะเบือยันเรือรบ  เป็นฝรั่ง   ยาวไปก็ใส่ตัวย่อ    จบ....

สาก n.สากกะเบือ n.a pestle; (S) the penis, the prick

โอ้ววววว หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

แล้วเอาไปยันเรือรบ อี๋~

งบน้อย
แล้วมีชื่อเรียกย่อๆ ให้รู้สึกว่า "เฮ้ย สั้นดีว่ะ" ไหมครับ
หรือเรียก P2W (หลายพยางค์อีก)

PEEP  เกย์ออก
สาก n.สากกะเบือ n.a pestle; (S) the penis, the prick

โอ้ววววว หื่น

wow....
penis to warship.....
ชุดหน้าเปลี่ยนเลย.....

นึกภาพปกซีดี ไม่ออก  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

wow....
penis to warship.....
ชุดหน้าเปลี่ยนเลย.....

กร๊าก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
หน้า: [1] 2