หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์เดือน พฤษภา  (อ่าน 23569 ครั้ง)

หน้ามึน

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
พระเจ้าป้า โวย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

น่าเล่น ๆ

หน้ามึน

หน้ามึน
กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 กรี๊ดดดดด  ป้าแป้งวาดจตุคามได้ขลังมากครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก พี่จักรี

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
พระจันทร์นั่นก็เพ้นท์ด้วยใช่มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด
วันนี้แป้งหวานไป ทูซิท ด้วยป่ะครับ  เกย์ออก

ส่งหลายรูปได้มั้ยอ่ะครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
กรี๊ดดดดด  ป้าแป้งวาดจตุคามได้ขลังมากครับ

น้องแจ๊คกี้ก็วาดมาแปะกับเค้ามั่งสิ   ไหว้
พระจันทร์นั่นก็เพ้นท์ด้วยใช่มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด
วันนี้แป้งหวานไป ทูซิท ด้วยป่ะครับ  เกย์ออก

ฝีมือวาดระดับนี้ ใครจะไปเพนท์พระจันทร์ได้ล่ะจ้ะ  ฮิ้ววว
วันนี้ยังไม่แน่เลยจ้ะ แต่เตรียมพร้อมมาแล้ว อาจจะไปล่ะ  ยิ้มน่ารัก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ดวงเดือน กับพระจันทร์ อันเดียวกันมั้ยครับ    ถ้าเป็นอันเดียวกัน    ผมขอส่งผลงานนี้เลยครับ >>>  เอือม
เพิ่งเห็นมุกพี่แจ็คกี้ กร๊าก

<a href="http://img2.f0nt.com/flash/089edb7b3f3136a3e9b6af9f6fc07d59.swf" target="_blank">http://img2.f0nt.com/flash/089edb7b3f3136a3e9b6af9f6fc07d59.swf</a>

ชื่อภาพ "ยายจ๋า วันนี้โลกเต็มดวงแน่ะ"

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก
 กร๊าก    วันนี้ตากับยายไม่เปิดแสดงการตำข้าวให้ชาวโลกได้ดูเหรอ  

ส่งด้วย  

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตากับยายโรแมนติกดีจัง  คริคริ

อุ๊ยยมีกระต่ายนอนตายอยู่ข้างๆด้วย  กรี๊ดดดดด

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู   เอือม

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ชอบของพี่แอน

หน้ามึน
ชอบหน้ากระต่ายอ่ะ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: 1 [2] 3 4 5