หน้า: 1 ... 86 87 88 89 90 91 92 [93] 94 95 96 97 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 284035 ครั้ง)
ทำภารกิจอยู่ ยังเม้นให้ไม่ได้ฮ่ะ ฮือๆ~
เสร็จแล้วจะเม้นให้ถ้าไม่ลืมนะงัฟ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เอาจริงก็ได้นะ เหลือบ
ขอสินสมรสคืนด้วย โวย
เค้าล้อเล่น  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตี๋คงไม่เข้ามางุงิในชีซ่าทุกวันหรอก
ทำภารกิจอยู่ ยังเม้นให้ไม่ได้ฮ่ะ ฮือๆ~
เสร็จแล้วจะเม้นให้ถ้าไม่ลืมนะงัฟ

ลืมก็ได้ ไม่เป็นไรค่ะ
พรุ่งนี้ค่อยทวงอีกรอบ  ฮี่...

เข้ามาฮาดา  กร๊าก
ขอเบิ้ล

ยังทำไม่เสร็จ แต่ภูมิใจเสนอ
ทำเพราะน้องอรหมีนะเนี่ย

ถ้าเอามาใส่จะเป็นแบบนี้

อืมมมมห์
อ๊างๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กึ๋ยๆ

ชอบจังเลยค่ะ ขอบคุณมากค่า  กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

อยากใส่ที่ซู้ดดด  กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

ไหว้

เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปิงบอกว่า ถ้าจะออกแบบชุด ต้องทำต้นฉบับเป็น .png แล้วเขียนด้วยเวคเตอร์

แต่ทำไม่เป็น  ฮือๆ~

น้องอรชอบก็ยินดีค่ะ  ยิ้มน่ารัก
เสร็จแล้วค่ะ แบบมั่ว ๆ  กร๊าก

ไม่เข้าใจ ทำไมสีมันไม่เหมือนกัน ทั้ง ๆ ที่ใช้สีเดียวกันตอนละเลง แง้~~~~~

เหวอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2008, 23:19 น. โดย จ่าตำหนวจโมจิ » บันทึกการเข้า
ชีซ่าเปลี่ยนหน้าตาใหม่  กรี๊ดดดดด

แต่ปุ่มล๊อกอินถาวรหายไป
และตอนนี้ล๊อกอินไม่ได้ด้วย มันขึ้นว่าโหลดดิ้้ง แล้วก็กลับมาเป็นช่องให้ใส่พาสเวิร์ดใหม่  ฮือๆ~
บอกพี่ปิงฮ่ะ หมีโหด~

กลับไปใช้ profile เก่า ที่ยังมีคุกกี้ล๊อกอินค้างไว้อยู่  ยิ้มน่ารัก

อีก ห้าร้อยกว่าโน่นแน่ะกว่าจะได้อัปเลเวล  ฮือๆ~
กินซูชิกี่ครั้งเอง
(ซูชิแพงเวอร์อ้ะ ชิ)

ชุดหมีน่ารักอ๊าา

มือเป็นรูปหัวใจด้วย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ไอ้มืดหมี

ใช่เหรอ  ไอ้มืดหมี
ขุดค่ะ
พ่อหนุ่มเชิร์ตฟ้าเนคไทลายฟ้าขาว บน head เว็บชีซ่า คือใครคะ  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 ... 86 87 88 89 90 91 92 [93] 94 95 96 97 98