หน้า: 1 ... 82 83 84 85 86 87 88 [89] 90 91 92 93 94 95 96 ... 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 284010 ครั้ง)
เหมือนตอน ฉันได้หน้ากาก หุ่นแรกๆเลย มีแต่คนมาถามว่า ได้มายังไงง่ะ อยากดั๊ยมั่ง กร๊าก
หน้ากากพี่กัมส์หาจากไหนเหย๋อคะ
นู๋อยากได้มั่ง
แต่ของนู๋ขอหน้ากากเจ้าแม่ SM นะคะ มันคงกิ๊บเก๋ดี
 กรี๊ดดดดด

ป.ล. เล่น Zheza Fighter แล้วเวียนหัวมาก.... เพลงมันหลอน
แต่ไอ้ครั้นจะเปลี่ยนเพลงก็เพลงไม่ถูกหูอีก ฟังแล้วอยากทุบลำโพงทิ้ง
มีเพลงละลาย เพราะอยู่เพลงเดียว (แต่ยังลองไม่หมด) แต่ฟังซ้ำเยอะ ๆ ก็หลอน
หน้ากากพี่ขอจาก ปิงเพราะ เส้นจ่ะ กร๊าก
 เกย์ออก
เหมือนปิงจะรู้ว่าจะโดนไถ เลยไม่ยอมออน MSN เลยค่ะ
ดักรอตีหัวขอความช่วยเหลือมา 3 วันแล้วนะเนี่ย
ได้คุยกับปิงแล้วในที่สุด (เมื่อวาน)

ตกลงอัพหน้าได้แล้วค่ะ

น้องดาขา ลองอัพใหม่อีกทีดูนะคะ เผื่อจะหมดปัญหาแล้ว
ถ้ายังไม่ได้เดี๋ยวจะให้ปิงลองไปจิก ๆ คนดูแลระบบอีกรอบค่ะ  ฮี่ๆ

อ๊ะ นี่ซื้อแว่นใหม่ กับที่คาดผมใหม่ค่ะ

ส่วนเสื้อยังหาอันอื่นที่ถูกใจไม่เจอ อยากได้ลุคใหม่ที่โหด ๆ โฉด ๆ ดุ ๆ มากกว่านี้จัง  กรี๊ดดดดด

กินตับบบบบบบบบบบบบบบบบ!!!!

อยากได้ชุดหมี

ที่คาดผมหูหมีก็ยังดี  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากได้ชุดหมี

ที่คาดผมหูหมีก็ยังดี  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

อ๊าาาาาา แค่คิดก็น่าอุ้มกลับบ้านแล้วววว  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

น่าสนทั้งสองอย่างเลยค่ะ
น้องอรหมีลองออกแบบดูสิคะ แล้วเอาไปใช้เส้น ฝากแอนหรือปิงเอาไปใส่ให้ เป็นเวชชาชีวะ  ฮี่ๆ
รับแซ่บค่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ซักครู่

เอามั่ง ๆ ๆ เดี๋ยวลองเขียนหมวกหมีแพนด้าดีกว่า ก๊าก ๆ ๆ ๆ

(อิอิ)
ขอผลัดไปก่อนนะคะ วันนี้เพลียมากเลย  ไหว้

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

ไปอัปรูปมาแล้ว  กรี๊ดดดดด

ไม่ได้เหมือนเดิม ง่ะ
ปล. เดือนส่งซูชิมาให้กินด้วย ยิ้มน่ารัก
 ฮือๆ~ ได้แค่นี้แหละ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

นม!!

ชอบที่คาดผมกับถุงมือเป็นพิเศษฮ้าาาาา บูทหมีก็ไอเดียแจ๋ววววว
ปากหมีด้วยยยยย มันต้องมาคู่กับจมูกหมีเนอะถึงจะเก๋า อิอิ แล้วตอนเลือกใบหน้าก็เลือกไม่มีจมูกเอา
อรลืมวาดนมมหีตัวข้างๆอ่ะ  ฮือๆ~

อร นมอะไรนะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
หน้า: 1 ... 82 83 84 85 86 87 88 [89] 90 91 92 93 94 95 96 ... 98