หน้า: 1 ... 78 79 80 81 82 83 84 [85] 86 87 88 89 90 91 92 ... 98

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันเม้นหน่อยงัฟ~เว็บงุงิ  (อ่าน 284025 ครั้ง)
.gif มันไม่ยอมให้อัพเลยน่ะค่ะ

เลยพยายามอัพ .jpg ขนาด 100*100 เข้าไป (ในตอนจะอัพ มันไม่บอกขนาดเลยค่ะว่าควรกว้างยาวเท่าไหร่ เลยไปกดดูของของคนอื่น เห็นว่ามี 100*101 บ้าง  101*101 บ้าง ก็เลยเอา 100 ด้วยคน)

ตรงที่เข้าไปจะอัพนี่ กดที่  แก้ไขข้อมูลส่วนตัว  ใน My Zheza ใช่หรือเปล่าคะ?
Browse เสร็จก็อัพโหลด ตรง +เปลี่ยนรูปแทนตัว

เสร็จแล้วมันก็ขึ้นแค่ว่า uploaded file 8.77 Kb | cancel
ลองคลิกดูตรง uploaded file 8.77 Kb มันก็ไม่เกิดอะไรขึ้น....

ฮือๆ~

เทคโนโลยีมันกีดกันระหว่างวัยรึเปล่านี่
บอกพี่ปิงค่ะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
บอกพี่ปิงค่ะ หมีโหด~

เหมือนปิงจะรู้ตัวว่าจะโดนจิก.... เลยไม่ออนมาตั้งแต่เมื่อวานแล้วค่ะ
นกรู้จริง ๆ หนอย  อี๋~
เลยยังไม่ได้ทวงค่าลิขสิทธิ์กฎ กติกา มารยาทของเว็บบอร์ดเลย  ฮิ้ววว

ขอบคุณค่ะน้องเดือนที่พยายามช่วยเหลือ
เดี๋ยวไว้จิกปิงเจอแล้วจะให้ปิงจัดการให้ค่ะ
ระหว่างนี้ก็ไปเล่น Fighter ไปพลาง ๆ ก่อนดีกว่า อิ ๆ
เลิกเล่นซีซ่าละอะ   กร๊าก
เข้าไปส่องเป็นระยะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เลิกเล่นซีซ่าละอะ   กร๊าก
เข้าไปส่องเป็นระยะ

ใช้ไรเฟิลส่องหรือเปล่าคะ
ฟังดูแอบน่ากลัว
 เกย์ออก

ไข้โป้งจะระบาด อิอิ
แต่ง myzheza ได้ชมพูชวนอ้วกมากๆ อ้วก

ขี้เกียจแก้ละ
ดีไม่ดี อาจเปลี่ยน hi5 ด้วยสีเดียวกัน
ให้อ้วกกันไปข้าง  กร๊าก
 ไอ้มืดหมี
เอียนแย่เลยมั้งคะ
หันซ้ายก็ชมพู หันขวาก็ชมพู คลิกไปไหนก็ชมพู

ว่าแต่ เนตตายหรือไงไม่ทราบ โหลด Zheza Fighter ไม่ได้ วันนี้ทั้งวันยังไม่ได้เลยค่ะ

โอวววว ภาพใส่ในโปรไฟล์ก็อัพไม่ได้
เกมก็เล่นไม่ได้
อาลุวาดกินตับเด็กในซีซ่าดีกว่า

โฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ถ้าปิงไม่รีบมา เด็กโดนจับกินหมดแหงม ๆ  ฮิ้ววว

นี่ก็เพิ่งทำนิสัยชั่ว ไปจวกเด็กเข้าคนนึง เพราะทนไม่ได้จริง ๆ เมนท์มั่วได้ไร้ยางอายมาก  เหลือบ
แต่ได้ข่าวว่าเมื่อวานจวกไปสองคนข้อหาภาษาวิบัติ"รกรุงรัง"
ส่งชุดซูชิโคตรแพงไปให้ที่รักแล้วนะคะ หมีโหด~

แอร๊ย งี้รักเลย  กรี๊ดดดดด

เตงกินน้ำทับทิมไปก่อนนะ เค้าไม่มีตังค์

-----------------------
 โวย ทำไมที่ส่งมาเป็นชีซ่าโคล่าล่ะ

ฮือๆ~
 เอือม

เอือม

ฮี่ๆ

ขำโดยไม่มีเหตุผลอ่ะ  ฮิ้ววว

เดี๋ยวรอเก็บเงินก่อน จะไปซื้อของแพง(มากินเอง)บ้างค่ะ
ตอนนี้เงินหดไปกับเสื้อผ้าหมดละ คลิกเพลินไปหน่อย

ว่าแต่ Zheza Fighter เพิ่งเลเวล 2 มาหมาด ๆ  เกย์แอบ
เดี๋ยวไปหัดเต้นไว้ประลองกับน้องเดือนมั่งและอรหมีมั่ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ค. 2008, 14:05 น. โดย Moji » บันทึกการเข้า
แอร๊ย งี้รักเลย  กรี๊ดดดดด

เตงกินน้ำทับทิมไปก่อนนะ เค้าไม่มีตังค์

-----------------------
 โวย ทำไมที่ส่งมาเป็นชีซ่าโคล่าล่ะ

ฮือๆ~

เมื่อคืนส่งโคล่าไปรอบไง
เจ๊แหละไม่ยอมกินเอง
งั้นอด โวย

อยากมีแฟนมั่ง อยากมีค่าเลิฟ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ้าว เลิกกะพี่กัมแล้วเหรอ กร๊าก

เลิกแล้ว ก็พี่กัมบอกว่าจะไปคบกะเคน  ชิ ชิ ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 78 79 80 81 82 83 84 [85] 86 87 88 89 90 91 92 ... 98